[Thảo luận] Pokemon X/Y

Cửa hàng game Nintendo nShop

NineOneOne911

Nấm nhỏ
Uh ý là hoi để battle online đó . Ý là lv bao nhiu cũng đuưa về 50 , vậy có cần max lv để xuong 50 nó cũng tính max hay ko . Mà chắc là co rồi
IVs cũng giống như EVs nghĩa là nó tính theo lv. Bắt đầu là lv 1 thì max EVs(IVs) cũng ko + điểm nào cả, nhưng khi battle online thì dù lv 1 nhưng lại dc đưa về 50 nên EVs(IVs) sẽ dc + phân nửa đưa trên chỉ số Evs(IVs) hiện có

Devil_boy_hn

Nấm nhỏ
Iv là chỉ số cố định của pokemon, max 31 min 0 :)), muốn biết IV của con mình thì về thành phố Kilou check ở thằng trong pokemon center. 31 max là cant be beat. Muốn max 5 iv thì chỉ có đi breed thôi,
EV thì có thể luyện bằng super training hoặc ra bãi farm horde. Cứ luyện là nó lên, ko cần max lv 100.
@huykute2209 mình add bạn rồi đấy :D, lúc nào rảnh nhỉ để mình trade, đang cần charizardite X :D

Iv là chỉ số cố định của pokemon, max 31 min 0 :)), muốn biết IV của con mình thì về thành phố Kilou check ở thằng trong pokemon center. 31 max là cant be beat. Muốn max 5 iv thì chỉ có đi breed thôi,
EV thì có thể luyện bằng super training hoặc ra bãi farm horde. Cứ luyện là nó lên, ko cần max lv 100.
@huykute2209 mình add bạn rồi đấy :D, lúc nào rảnh nhỉ để mình trade, đang cần charizardite X :D
mai 4h nha .

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN