Thảo luận Scribblenauts đê !!!

Cửa hàng game Nintendo nShop

sonchuaquy

Nấm nhỏ
để tiện chơi trò này anh em nên down từ điển Lạc Việt về, có cái này bàn nào cũng qua :)

cái bàn 1-3 (có cái thằng xe đạp ý) là làm cái gì vậy, nó bảo mình tạo ra cái ramp làm gì thì mình chịu !!:em25:

canoc3000

Nấm nhỏ
Tớ chỉ nêu 1 lỗi nhỏ thôi cũng đủ qua khá nhiều bài. Ví dụ: 1 ngôi sao đang nằm trong 1 ô mà nằm trên 1 thanh sắt mà cần đến nút để ấn để mở cho sao rơi xuống thì ko cần mất công thế nữa chỉ việc lấy "rope" gắn vào ngôi sao đầu kia gắn vào thanh sắt là ngôi sao rơi xuống luôn nếu co nhiều thanh sắt tiếp thì cứ làm như vậy đến khi sao rơi ra

sonchuaquy

Nấm nhỏ
Tớ chỉ nêu 1 lỗi nhỏ thôi cũng đủ qua khá nhiều bài. Ví dụ: 1 ngôi sao đang nằm trong 1 ô mà nằm trên 1 thanh sắt mà cần đến nút để ấn để mở cho sao rơi xuống thì ko cần mất công thế nữa chỉ việc lấy "rope" gắn vào ngôi sao đầu kia gắn vào thanh sắt là ngôi sao rơi xuống luôn nếu co nhiều thanh sắt tiếp thì cứ làm như vậy đến khi sao rơi ra
oạch, thế thì cũng ko ảnh hưởng cho lắm, tưởng lỗi gì ghê gớm |-)

sonchuaquy

Nấm nhỏ
Bác nào giúp mình qua cái màn có cái đường nhỏ nhỏ làm sao để qua ???
nói rõ tên bàn Ví dụ như là 1-2 hoặc 2-3 chứ hỏi thế thì bó chuối à:myemo0118:

---------- Post added at 03:01 PM ---------- Previous post was at 03:00 PM ----------

tiện thể cho em hỏi cái bàn sửa xe ô tô hỏng thì làm thế nào ấy nhấy

gameboy89

V.I.P Member
Sửa ô tô xe hỏng thì gọi "Lightning" ra chĩa thẳng hướng cái oto cho nó óanh sét trúng ô tô là ngon nhảy lên phi về qua bài :)>-

sonchuaquy

Nấm nhỏ
Sửa ô tô xe hỏng thì gọi "Lightning" ra chĩa thẳng hướng cái oto cho nó óanh sét trúng ô tô là ngon nhảy lên phi về qua bài :)>-
thanks bạn, mình cũng nghĩ đến điện nhưng trong đầu cứ nghĩ đến từ electronic, viết ra thì ko có :xm0006:, lightning thế mà ko nghĩ ra, ức chế thiệt:((

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN