Thảo luận Suikoden Tierkreis

Cửa hàng game Nintendo nShop

lượt nào cũng bơm máu sẽ thắng, nếu cần thì dùng thuốc hồi sinh. Nếu có 108 đứa thì sao? Tiện thể ai dạy tui cách đưa file lên mediafire

gameboy89

V.I.P Member
Hum nay về chơi lại đội hình coi là mạnh : Hero , Người sói , và thằng có sọc săm dùng phép , Đứa con gái chị tóc vàng mặc giáp xanh :D ! Chơi toàn bơm máu mãi sau cũng thắng...he :D

Nhưng sao kỳ vậy , finish rùi nó hok save lại cho mình mà lại quay lại phần save cuối cùng bó tay :-??

cái này không có chơi tiếp 8-} kết thúc mới là khi mình chưa đủ 108 đứa thì sẽ bt thôi còn khi có đủ sẽ có thêm 1 đoạn video

t0mahawk

Nấm nhỏ
như vậy thì khó đó. tôi chơi mãi đc có 90 đứa. chơi tới chỗ đánh one king thì file save bị die :(( thế là teo luôn

Đánh xong one king với 108 stars chỉ thêm được một đoạn phim kém chất lượng, tại sao nó cho unlock mấy thứ như music box hay cutscene nhỉ, chơi game thế này nản thật đấy zzzzzzzzz

gameboy89

V.I.P Member
H` nghĩ lại hok nhớ đoạn phim lúc đánh xog One king như thế nào nữa :)) , vì nó hok save lại :-??

Mà mọi ng unlock đc hết các char cũng kinh nhỉ :D

Mấy con phải faq mới kiếm hết được chứ, mà cứ đi đi lại lại liên tục, bớt đánh thôi là kiếm đủ ngay..............đánh như thế lại còn tranh thủ buôn bán kiếm được tiền, mua đồ khủng, nhưng sau này vào gặp oneking đồ vẫn thấy khủng hơn..........

Đánh xong one king với 108 stars chỉ thêm được một đoạn phim kém chất lượng, tại sao nó cho unlock mấy thứ như music box hay cutscene nhỉ, chơi game thế này nản thật đấy zzzzzzzzz
Phim thì thu phục con nhỏ mà mẹ nuôi của nhân vật chính ấy, còn music thì mình không biết!

gameboy89

V.I.P Member
Trò này trước mình chơi vũ khí sử dụng nó cũng theo chỉ số đấy :D nếu cầm đồ mà thấy hợp thì cứ đeo :D

Như cái thằng gì mà lúc mới vào nó cầm 2 cái móng vuốt, chỉ số của nó tăng cao Att và cái chỉ số gì hình như cái biểu tượng bàn tay hok nhớ :-? đi theo cùng găng tay ý quên rùi :D

Cho hỏi trò này thèng nv chính cầm côn :) mà mình cho nó cầm 2 kiếm thì có bị hạn chế gì không????
côn đánh hàng sau được, kiếm thì ko nên nếu mưốn làm tank thì kiếm, ko thì côn
tiện thể nói luôn cho những bạn mới chơi này
game này attack chia làm 3 loại:
slash: kiếm, rìu....
pierce ( ko bik ghi đúng ko :)) ): thương, cung....
strike: côn, bao tay....
mỗi quái đều có yếu điểm riêng cho nên tốt nhất bạn nên chọn 1 đội hình đầy đủ cả 3 loại + 1 em xài phép để buff nếu muốn ( mình thì ko vì main có buff 500 máu đủ ngon rồi :D )
khi bạn chọn tấn công quái, dưới tên quái đôi khi có xuất hiện ký hiệu
nếu ký hiệu có màu => quái yếu với đòn đó
nếu ký hiệu có dấu gạch ngang và ko màu => đòn đó chỉ còn half damge
các ký hiệu đó là:
1/ hình mũi tên màu vàng chĩa lên trên: pierce
2/ hình nửa vầng trăng ( chắc dzay =)) ): slash
3/ cái còn lại là strike
NOTE: claw là slash, ko phải strike nhá
mình thì đôi hình như sau:
thằng main cầm thương đứng hàng sau => có gì làm buffer cũng được phết :))
thằng jale làm tank dùng quyền
thêm 2 chị em trong nhóm Blade nữa vì chiêu kết hợp của 2 em này kinh vãi
=> đủ bộ 3 các type :D

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
sao game này mình Up FW lên 3.11 rồi, Up cheats mới luôn nhưng sao lại không có cheats nhỉ, tức ghê
tại sao khi đánh quái tiền (P) lại không lên , mình cấp 15 rồi mà tiền có 100P
game này không có bản đồ nhỉ, thật là bất tiện

sao game này mình Up FW lên 3.11 rồi, Up cheats mới luôn nhưng sao lại không có cheats nhỉ, tức ghê
tại sao khi đánh quái tiền (P) lại không lên , mình cấp 15 rồi mà tiền có 100P
game này không có bản đồ nhỉ, thật là bất tiện
1/cheats mình không có dùng nên hẻm bit

2/Đánh quái nó cho mấy cái items ? không dùng được ấy về sôi rùi bán vào shop

Mình nhớ thế game này mình chơi rùi lâu qua chẳng nhớ nỗi:em34:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN