[ Thảo Luận ] Super Smash Bros

Cửa hàng game Nintendo nShop

Mấy anh ad fc của em đi rồi có gì giáng sinh đấu vài ván chơi
Nickname: nguyen
Fc: 2552-3072-9529
Em đã ad hết fc ở trang 1 rồi
Add mình chưa ? Bạn tìm mình ở trang 9 đi
~~~~~~~~~~
Sorry mọi người. Mấy bữa nay ham chơi Phoenix Wright X Professor Layton nên không online đấu mọi người đc
Nhưng dù gì thì sao 1 khoảng thời gian tập thì đã biết chơi Pit và Dark Pit, bữa nào đấu xài thử :D
Kể từ giờ thì mình luôn bật nick forum :3 nếu thấy mình onl thì cứ rủ đấu
klq nhưng mình có thể lưu trữ game 3DS trong thẻ SD vào máy tính đc thì phải...

Add mình chưa ? Bạn tìm mình ở trang 9 đi
~~~~~~~~~~
Sorry mọi người. Mấy bữa nay ham chơi Phoenix Wright X Professor Layton nên không online đấu mọi người đc
Nhưng dù gì thì sao 1 khoảng thời gian tập thì đã biết chơi Pit và Dark Pit, bữa nào đấu xài thử :D
Kể từ giờ thì mình luôn bật nick forum :3 nếu thấy mình onl thì cứ rủ đấu
klq nhưng mình có thể lưu trữ game 3DS trong thẻ SD vào máy tính đc thì phải...
Mình add rồi nhé có gì giáng sinh đấu :D

kamus

Thành viên lâu năm
Little Mac jab đã bị nerf: 32 hits of jab = 27% damage. PATCH 1.0.3 20 HITS OF JAB = 26% DAMAGE.

Shulk đc buff hơi bị nhìu nhé, các move sau đây đc buff thêm 1-3% damage (hầu hết là 1%):

jab, usmash, dsmash, fsmash, dtilt, ftilt, utilt, uair, dair, bair, nair, air slash, dash attack, fthrow, bthrow, uthrow, dthrow

kamus

Thành viên lâu năm
Greninja nerf: Can't cancel any air landing lag with Shadow Sneak (nói dễ hiểu là trong bản patch trước, khi Greninja vừa dùng xong các đòn air attack có thể ngay lập tức dùng Shadow Sneak, nhưng khả năng này không còn nữa :D), usmash has more ending lag.

kamus

Thành viên lâu năm
Vâng, đúng rùi, thay đổi nhỏ nhưg cũng đc coi là Palutena đc buff :)) từ nay dùng 2 chiêu này an toàn hơn rùi :))

http://gfycat.com/InsignificantFrailKiwi

Samus's homing missile cũng đc buff về speed đấy, thread đó còn thíu 1 số thông tin, may mà xem nhìu nguồn nên bít đc :P

P.S: ấy mà Shiek, Greninja với Rosalina là bị nerf nhìu nhất thì phải. Mà cũng đúng, 1 số char có nhìu lợi thế quá :3

Sửa lần cuối:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN