Thảo luận, thắc mắc chung về giả lập NDS

Cửa hàng game Nintendo nShop

các bác cho em hỏi trình giả lập démume 0.9.6 có kết nối wifi được kô vậy có trình naò gia lập mà vaò được wifi kô vậy các bro

EndLessLove

Nấm nhỏ
mấy bác cho em hỏi giả lập NDS có kết nối được với máy thật ko ??:rolleyes[1]:
Tính đến bây giờ thì ko có bạn ạ. Kết nối = wireless thì ko thể được. Còn kết nối = wifi thì hồi trước des làm được, mà bây giờ bị nin làm dữ quá nên ko kết nối được luôn.:em29:

Hưm....cái lỗi này mình cũng không biết có phải do game hay là do giả lập nữa.....nên xin hỏi ý kiến mọi người một chút
Mình đang sử dụng NO$GBA 2.6a chơi vào game bình thường nhưng mà ở một số game cần điền thông tin nhân vật thì lúc đó mình lại không tài nào điền được . Nhấn hết tất cả các nút (từ z x đến c v, s d, enter, space game vẫn cứ y nguyên cái bản điền thông tin . Mình liệt kê một số game mình đã gặp lỗi như trên : Harvest Moon Sunshine Island, Tokimeki Memorial Girl's Side: 2nd Kiss.
Ai biết cái này bị gì thì nói dùm mình đi
À cái này là do lỗi No$GBA ( mình từng bị rồi ) bạn chỉ cần kick xuống 1 chút (bị lỗi chữ lệch so với màn hình game)

các bạn cho mình hỏi,số là mình và thằng bạn chơi pokemon heart gold bằng giả lập desmune,bây h bọn mình muốn đánh pokemon với nhau thì dùng chương trình nào??:bye2[1]::bye2[1]:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN