The Legend of Zelda: Skyward Sword [NTSC] [Included FIX]

Cửa hàng game Nintendo nShop

silver_veno

Nấm nhỏ
25h mới xong cái Trial đầu tiên ở Faron Wood ... đồ đạc upgrade gọn gẽ, quest chả biết có thiếu không nhưng cảm giác cũng sạch sẽ :">. rất lâu rồi mới có cảm giác thích thú, mới lạ khi chơi game như vầy :em34:

okasage

Nấm nhỏ
Hình ảnh & cách điều khiển của bản này có cảm giác mới lạ, nhẹ nhàng nhưng sâu sắc, & ko phải có mới nới cũ mà ko muốn quay lại bản TP chút nào ~ Epic & quá nặng nề ="=

update link download azsharing max speed (45 parts) + FIX và official walkthrough của IGN. Bạn nào không có acc pre ở az thì hãy download từ 0h-8h sáng hàng ngày sẽ được down trực tiếp không phải chờ :D
Mã:
http://azsharing.com/westdragon1488/15836/Skyward%20sword

update link download azsharing max speed (45 parts) + FIX và official walkthrough của IGN. Bạn nào không có acc pre ở az thì hãy download từ 0h-8h sáng hàng ngày sẽ được down trực tiếp không phải chờ :D
Mã:
http://azsharing.com/westdragon1488/15836/Skyward%20sword
Link part 33 die rồi? Xem lại giúp mình với

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
link mediafire đầu trang die rồi kia , cho xin link torrent đi :bleh[1]:
Links vừa fix gân đây đã die ><

Mình đã edit lại link mới, kèm giao thức bảo mật links, nên các bạn có thể yên tâm down game.

P/S: Một vài lời cho các bạn member, do lượng game die Wii khá nhiều, nên sẽ mất khoản thời gian để upload lại, nên các bạn hãy kiên nhẫn chờ nhé.

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
tiện thể đào mộ...cho mình hỏi là khi xài dolphin...làm cách nào để adapter trong config nó nhận card rời của mình v...nó toàn nhận card hd graphic 4k...như v thì làm sao mà chơi...mình đã thử hết cách rồi, set hight perform trong phần pin, set switch cho dolphin luôn rồi...mình xài card AMD nhé

8163264128

Thành viên lâu năm
tiện thể đào mộ...cho mình hỏi là khi xài dolphin...làm cách nào để adapter trong config nó nhận card rời của mình v...nó toàn nhận card hd graphic 4k...như v thì làm sao mà chơi...mình đã thử hết cách rồi, set hight perform trong phần pin, set switch cho dolphin luôn rồi...mình xài card AMD nhé
Cài lại driver đi. Kiểm tra BIOS, DirectX.

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
mình xài laptop bạn ơi...đã set hight performance cho game rồi...nhưng trong adapter vẫn chỉ có hd4k, chọn thử derec3d9, derect3d11, opengl rồi...thua @@

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN