The Moon Books Project: 1 trang down film cho DS đê

Cửa hàng game Nintendo nShop

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Ai xài moonshell chắc mới chỉ sử dụng nó nhìu lắm là nghe nhạc hoặc xem text là cùng đúng hem nè. Và bây giờ các bạn sẽ dc cảm nhận thêm 1 chức năng khó bỏ wa của nó, moonshell đã dc hoàn thiện khá tốt về movie nên 1 trang web cung cấp film cho nó là 1 ý tưởng ko tồi đúng hem nè, Vậy còn chờ gì nữa mà ko lick vào trang này để thưởng thức các tác phẩm điện ảnh ngay trên "bé" DS của chúng ta :
http://moonbooks.net/moonbooks/download.php

down bình thường thui bạn à
à wên, mình xài firefox nó bị lỗi ko cho down, ko bít có ai bị giống mình ko vậy, khi mình đổi wa IE thì ngon lành.

Hay nhỉ , biết DS xem dc film nhưng chưa bao giờ thử
để tôi down thử 1 cái , check xem chất lượng thế nào đã
PS:ko hiểu có đẹp = 1/2 trên iPod ko nhỉ

cái DPG TOOL chán ko chịu đc
để nó convert 1 file mpeg4 40 mb mất gần ....8h chưa xong
thế thì film trên DS convert kiểu gì đây

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
PC nhanh nó...cũng rứa mà. Convert cái fantastic 4 ra dpg mà em phải tắt toàn bộ các ứng dụng, đợi qua đêm (!) sáng hum sau dậy mới thấy xong, khổ thân con CPU. Nhưng 40MB có lẽ không mất đến 8h đâu ^_^

Kawaii

Super Princess Peach
ko bít film nó nguyên bộ hok vậy kawaii, sao dung lượng nó bự thế
cái này mình down về là hết 1 movie phim luôn đó.
movie này là phim chuyển thể game của xbox 360 dead or alive nhưng do người mỹ đóng chứ ko phải nhật nên cũng buồn.

còn cái vụ convert thì cái file mình 80mb chỉ khoảng vài phút nếu là file chuẩn dvd hình ảnh đẹp âm thanh hay.

nhưng có 1 khuyết điểm ko bao giờ khắc phục được chính là đôi khi nó bị giật.

sao trang này ít film thế superpan....có sẵn file dgp luôn thì quá tổt rùi....cái CPU 5000MHz ở nhà chạy rùa lắm....ko convert đc j hết.... có trang nào có fim mới mà dgp luốn ko superpan

sao trang này ít film thế superpan....có sẵn file dgp luôn thì quá tổt rùi....cái CPU 5000MHz ở nhà chạy rùa lắm....ko convert đc j hết.... có trang nào có fim mới mà dgp luốn ko superpan
hic, nó mới là trang đầu tiên thui bạn à, mà hình như nó cho up film lên thì fải, hi vọng sau này sẽ có nhìu thành viên và đương nhiên là cũng sẽ có nhìu film thôi ;)

PC nhanh nó...cũng rứa mà. Convert cái fantastic 4 ra dpg mà em phải tắt toàn bộ các ứng dụng, đợi qua đêm (!) sáng hum sau dậy mới thấy xong, khổ thân con CPU. Nhưng 40MB có lẽ không mất đến 8h đâu ^_^
hix , Celeron 2.5 , 512 RAM chắc cũng ko phải là nhanh , nhưng cũng đc
thế mà tôi convert Mr.Bean Holiday 10' đầu 40Mb , để máy từ 11h tối > 7h sáng hôm sau .........:| :| :|
bó tay
hay là tại cái dpgenc
PS:còn bác Nobita có fantastic4.dpg thì up cho AE , dùng box.net cũng nhanh lắm

hix , Celeron 2.5 , 512 RAM chắc cũng ko phải là nhanh , nhưng cũng đc
thế mà tôi convert Mr.Bean Holiday 10' đầu 40Mb , để máy từ 11h tối > 7h sáng hôm sau .........:| :| :|
bó tay
hay là tại cái dpgenc
hok fải đâu bạn ơi, chắc tại file film đó, mình convert file .dat nhanh lém mà, gần bằng giờ xem phim tui à:-"

Hic, nhìn thấy DOA với Fast and furious tưởng phim mới, hot, hóa ra là mấy phim cổ, kô có copyright :)) chán thế :))

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN