The World Ends With You

Cửa hàng game Nintendo nShop

Ultimate

Nấm nhỏ
Híc,bắt tay vào làm mới thấy có quá trời vấn đề.Mọi người ai hiểu rõ về cái light puck với suyn rate thì chỉ em với,đọc faq ko hiểu:-@:em25:

Ultimate

Nấm nhỏ
Ngày thứ 6 ở week 1 (Shiki) à
Đơn giản là đeo cái pin red skull đó lên đánh vài trận,đến khi nào nó trở nên hot ở đó(đứng đầu bảng xếp hạng,vào phone menu mà coi,cái pin đó thuộc hãng gatito thì phải)
Vẫn đang viết tiếp FAQ của trò này,nhưng cái màn hình tự nhiên bị ngơ:(,đành lỡ hẹn với các bác vậy

em bị kẹt ở ngày thứ 7 week 1
ở Scramble Crossing, thằng Reaper nó đòi 1 cái Happy Beam
em đã mua rồi, chạy lại talk với nó thì vẫn ko chịu
làm sao bây giờ
giúp em với

mặc đồ vô có lên damage hay brave hay HP gì ko mấy bác?
em mặc mấy bộ suit ở trong Luxury chẳng thấy gì
em thấy nó ghi là This item hasn't been accquired gì đó
make friends with the stores là sao hả mấy bác?

mặc đồ vô có lên damage hay brave hay HP gì ko mấy bác?
em mặc mấy bộ suit ở trong Luxury chẳng thấy gì
em thấy nó ghi là This item hasn't been accquired gì đó
make friends with the stores là sao hả mấy bác?
Brave là để mặc đồ, đáp ứng được thì mới được mặc. Chứ mặc đồ ko tăng brave.

Mặc đồ thì lúc chọn nhìn vào bảng status sẽ thấy nó ghi sự thay đổi rồi. Ngoài ra thì đồ có thể có những effect khác mà chỉ có bọn chủ cửa hàng nói cho mình thì mình mới biết.

Muốn làm bạn với bọn chủ cửa hàng thì cứ mua thật nhiều đồ ở hàng nó vào, có rồi cũng mua lại để cho cái cột bên dưới tăng lên. Lúc đó nó sẽ nói tác dụng một số đồ cho mình. Tuy nhiên là phần lớn trường hợp thằng hàng này lại nói tác dụng đồ thằng hàng khác :| nên phải mua đồ nhiều nơi và đi dạo nhiều.

sao tui mới mở hình nền game( có một nhóm người đứng) bảo bấm start gì đó nhưng tui bấm đủ phím và click chuột tùm lum mà vận ko vào chơi dc. vậy là sao?? ai giúp với(mấy game khác tui chơi vẫn bình thường ko bị lỗi gì)

Ultimate

Nấm nhỏ
Bác ice_devil chơi bằng No$GBA hả,chuyển qua chơi bằng giả lập iDeaS đi,hơi giật 1 tí nhưng bù lại có RTS.Link dơn bên box Emu nhá

Ultimate

Nấm nhỏ
Đang viết cái FAQ mà lâu thật,một ngày cố gắng mới xong một chương:em25:,đã viết hơn một tuần rồi mà mới tới Day 4,Joshua:-",xong cái walk through thì con pin,item,food nữa:em25:,cũng may dạo này chẳng có game DS hay nào ra lò,không em chết mất
Chỉ hy vọng cái FAQ đấy có ích cho mọi người,cũng để thử lần đầu viết FAQ xem sao:D
À quên,bác nào trình E cao dịch hộ em cái chữ "entry fee" với,khó dịch thoáng nghĩa quá:em25:

Đang viết cái FAQ mà lâu thật,một ngày cố gắng mới xong một chương:em25:,đã viết hơn một tuần rồi mà mới tới Day 4,Joshua:-",xong cái walk through thì con pin,item,food nữa:em25:,cũng may dạo này chẳng có game DS hay nào ra lò,không em chết mất
Chỉ hy vọng cái FAQ đấy có ích cho mọi người,cũng để thử lần đầu viết FAQ xem sao:D
À quên,bác nào trình E cao dịch hộ em cái chữ "entry fee" với,khó dịch thoáng nghĩa quá:em25:
hình như là " tiền vào cổng" thì phải

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN