The World Ends With You

Cửa hàng game Nintendo nShop

Cyberhunter

V.I.P Member
Bạn di chuyển đồng xu chầm chậm vào cái ô màu trắng thôi.
Ủa mà cái Fusion ấy, hôm nay làm thế nào mà nó ra cái icon fusion khác mạnh hơn nhìu, cái đó gọi là gì thế, làm sao cho nó hiện ra?!?

Mấy cái pin mà evol = thời gian shutdown tại sao mình để gần cuối nó ko chịu evolve nhỉ? chẳng lẽ phải để shutdown từ đầu tới cuối sao ??? thay đổi ngày ds cũng mệt lắm chứ.... Cái này đúng phiền thật, chơi tốn thời gian kinh

fly_us

Nấm bình thường
nó là level mà, mua mấy cái sticker để unlock mấy level đó, xong rồi điều khiển partner ở trên kiếm sao để xài, thường thì level 1 là 4 sao (sau mỗi lần xài sẽ tăng lên 1 sao), level 2 là 8 sao, level 3 là 16 sao.

lấy cái ví bằng cách nào vậy hichic mình chơi tới ngày thứ 6 rồi mà ko có ví ,hic trong item co 1 cai giong cái ví mà sao tiền vẫn là 99 999 giúp với

mình tới day 6 rồi mà vậy bây giờ faỉ chỉnh bằng cách nào giúp mình đi bạn,trong cái item của mình có cái My First Wallet ko bít có faỉ nó ko mà tiền vẫn ko lên.Tuần thứ 2 có faỉ là qua dc 7 ngày rồi chơi típ fải ko

hunter oi có faỉ là đi qua 7 ngày 1 lần rồi đi lại với cái thằng con trai mới lấy dc cái ví mới đúng ko

fly_us

Nấm bình thường
đi thêm 5 ngày sau khi hết tuần đầu thì mới bắt đầu mua được cái ví 999K.

Mấy cái pin trong bộ Galito như Big Bang thường ko dùng để attack được, nó ghi phải có đủ bộ kết hợp (mấy bộ nhỏ trong bộ Galito lận) thì có thể break được God's spell power. Đang cày để kiếm mà vẫn còn thiếu nhiều lắm :((

Cái BigBang đó kím ở đâu dzậy ? Dzới mấy cái Orrichalum có ai kím ra ko ?(hình như có sau khi mình đi hết ngày nào thì phải)

hi !!!!!!!!!!!!!

ở trang 1 bạn ... đã hướng dẫn cách trả lời nhưng kh mình thưc hiện thì lại ko đúng :em04::em04: ( ko bít mình có lầm lẫn ko :em25:) câu hỏi của 1 người mặc áo đỏ :
1/ Which of the following shops is in the 104 building ?
a. Sheep heavenly
b. Pegaso atelier
c. Edoga the shop ( hướng dẫn của bạn ... là ghi câu này là trả lời )
2/What's on the sign out side Shibu Dept. Store
a. High heels ( là câu nì )
b. A skirt
c. A necklace
3/ Bigbanfrog í no2 on the noise report . Mót folks know it ad the blue frog noise . Which of the following attacks does it use ?
a. Fire Balls
b. A frog uppercut ( là câu nì )
C. Bubbless
các bạn xem lại dùm mình nhé . Thank :em04:

Cyberhunter

V.I.P Member
mình tới day 6 rồi mà vậy bây giờ faỉ chỉnh bằng cách nào giúp mình đi bạn,trong cái item của mình có cái My First Wallet ko bít có faỉ nó ko mà tiền vẫn ko lên.Tuần thứ 2 có faỉ là qua dc 7 ngày rồi chơi típ fải ko

hunter oi có faỉ là đi qua 7 ngày 1 lần rồi đi lại với cái thằng con trai mới lấy dc cái ví mới đúng ko
uhm cái my first wallet là chỉ dc 99.999 thôi. Tớ mới tới day 4 tuần 2 à nên cũng chưa mua dc, tớ mua dc thì sẽ chỉ bạn chi tiết. Lo luyện lv len dc 58 ;))
@long: câu cuối là số 3 mới đúng, bạn ko nhớ mí con ếch phun bong bóng à :D

fly_us

Nấm bình thường
Vụ cái wallet thì tới lúc nó Unlock đường đi qua Shibu-Q Heads thì mới mua được cái wallet 999K, nhớ để dành 8 rare metal để đổi. Trò này luyện level ko có chán lắm, vì vừa luyện level character vừa luyện pin nữa, với lại quái cũng đa dạng cách đánh.

Orrichalum thì muốn có sau này phải chain ở Ultimate (mua được sau khi beat game) thì mới rớt ra nhiều. Ở Shibu-Q Heads cũng có bán có điều là Quest item phải đổi Adamantite mới được, mà lúc đó Adamantite còn hiếm hơn cả Orrichalum nữa :|

Đang vật vã chain để kiếm Dark Matter với Shadow Matter, giờ Orrichalum với lại Adamantite x 99 hết rồi, thiếu mỗi 2 cái kia :|

fly_us

Nấm bình thường
Mới check trong Shibu-Q Heads thấy có nên báo lại. Mà cũng tới đó nó mới unlock được mà lo gì :D

Mới tìm được cách xài pin Big Bang, để pin Big Bang và Big Crunch cạnh nhau mới xài được, attack mạnh dã man, có điều xẹt xẹt 3 cái ngồi đợi hơn 30s mới fill đầy lại :|...

Đang ngồi kiếm cho đầy đủ mấy bộ: CAT, King, Planet

Cyberhunter

V.I.P Member
game còn dài quá, chưa chơi cái pokemon, tuần sau ra drone static, tháng 5-6 có summon night, FF, guitar hero, megaman star force 2, chắc tui chết =.=

fly_us

Nấm bình thường
Vừa mới tìm đủ bộ Galito: Wind, fire, mount, etc. Mấy cái pin bay vòng vòng màn hình dzui ghê. Mà cũng đã hoàn thành mục tiêu phấn đấu mở hết 100% Noise rồi, unlock hết mấy cái Report của Mr.H, đọc xong mới thấy cốt truyện lắt léo ghê.

Bao giờ mới có game nào hay tương tự vậy chơi nữa trời... :-s

cái đống pin glatio khó xài thí mồ....
đang luyện mấy pin bắn điện, dam cao, hồi lẹ, đánh xa => perfect

đang kiếm cái pin dòng dragon để đánh con heo trên lầu.... ai biết đó là pin j và làm sao để có thì pm gấp :|

fly_us

Nấm bình thường
big bang thì ông ramen bán, còn big crunch thì phải tiến hóa từ... cái gì quên mất tiêu rồi, nhiều pin quá :|

Mà ko nên bỏ công tìm bộ đó, ko đáng công tí xíu nào hết, vô đánh gần như vô dụng..

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN