Thông tin tổng hợp về 3DS

Cửa hàng game Nintendo nShop

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

luonggiavu

Nấm nhỏ
Các tựa Virtual Console gồm:
Baseball

Kirby’s Dream Land

Mega Man: Dr. Wily’s Revenge

Phantasm

Super Mario Land (400 Yên)

Còn đây là icon eshop

Các game 3D phát hành trên eshop bao gồm:
Mystery P.I.: The Missing Film (500 Yên)

3D Breakout Breaker(500 Yên)

3D classic:
Xevious (a shooter) (600 Yên)

Excitebike 3D (miễn phí đến hết 31/7)

Trailer cho game 3DS cũng có thể được xem trên này. :D

Note: Nhìn mấy icon game này thấy Nintendo bắt đầu xử lý thiết bị của mình giống iPhone rồi :rolleyes[1]:

Abra: Bác luonggiavu update mà hem chịu up luôn giá nha. >:)

DragonFly

Coi như là Rồng đi
Nintendo Web Browser của 3DS sẽ ko hỗ trợ HTML 5 hoặc Flash, tức là sẽ ko chơi youtube. Dựa theo bản dịch này thì là như vậy. Hi vọng Youtube sẽ đc bán qua dưới dạng 1 icon....

http://translate.google.com/translate?langpair=auto|en&u=http://www.nintendo.co.jp/3ds/hardware/features/browser.html#wrapper

tin thật là xấu

Trời, chết mất, không có flash à.................... í mà iphone 3gs cũng đâu có flash nhỉ?? Vậy là phải có app riêng :sorry[1]:

honquoc

Thành viên lâu năm
ko hẳn vậy iphone và ipac chẳn hạn họ ko xem đc Flash tức là những trnag game có game đc làm = flash họ chơi ko đc ......
Còn ở đây là video khác cái kia chứ vì trên ai fone xem đc là vì mình nghe nói có cái này skyfire ver 2.2.1 để xem đc phim onlie đó .....nếu bác có Ipac thì thử xem họ ko chơi đc game Flash nhưng xem đc video của 1 vài trang web phim .
Ai có ai fone vào giả thích cho anh em nào

Tóm lại là thế này này :
Trình duyệt Skyfire có khả năng xem các đoạn video flash dành cho các thiết bị chạy hệ điều hành iOS chỉ sau vài tiếng chào bán trên AppStore đã phải tạm dừng do server của Skyfire bị quá tải.

Có lẽ mọi người dùng các thiết bị di động của Apple đều mong muốn xem được flash trên chiếc máy của mình. Skyfire, một hãng chuyên sản xuất trình duyệt cho thiết bị di động mới đây đã phát triển ứng dụng Skyfire cho iOS đáp ứng được một phần nhu cầu này. Trình duyệt này chuyển các đoạn video flash sang HTML5 trên hệ thống server của hãng và người dùng có thể xem được sau một thời gian trễ. Tuy nhiên, người dùng không thể xem được tất cả các loại flash. Ví dụ như các trò chơi Flash hay các nội dung flash không phải video không xem được bằng skyfire.

nguồn dantri.com
có lẽ mọi người cũng hiểu rồi chứ ko cần flash vẫn xem đc video ..........hy vọng 3ds sẽ có 1 trình tương tự vậy ............

Randal Keith Orton

Thành viên lâu năm
List game ko chuyển đc từ DSi sang 3DS

Art Academy First Semester
Art Academy Second Semester
Asphalt IV
Crash-Course Domo
Earthworm Jim
Flipnote Studio
Hard-Hat Domo
Let’s Golf
Nintendo DSi Browser
Oregon Trail
Pinball Pulse: The Ancients Beckon
Pro-Putt Domo
Real Soccer 2009
Real Soccer 2010
Rock-n-Roll Domo
SUDOKU MASTER
SUDOKU SENSEI
Sudoku Student
White-Water Domo

kelvin8652200

Pen Warrior
haizzz, thật là thất vong wa, lúc trc, nhận dc tin nin chậm update là vì còn lấn cấn cái vụ HTML5, tưởng đâu sửa dc rồi chứ, té ra la khg hỗ trợ luôn.............:sorry[1]:

87519533

nWriter
Không chắc là đợt update lần tới sẽ có thể xem film được hay không. Nhưng chí ít Nintendo vẫn giữ lời hứa của mình là sẽ sớm đem film thông qua dịch vụ Netflix càng sớm càng tốt. 1 cái logo còn hơn là không có gì cả. Mong lắm Nintendo ơi !

honquoc

Thành viên lâu năm
chăc chắn xem đc yutube mà lo gì ........1 cái máy hiện đại thế này ko có chức năng đó thì hơi tệ.......sẽ có 1 trình tương tự như iphone để xem thôi mà

warriosbest

Banned
chăc chắn xem đc yutube mà lo gì ........1 cái máy hiện đại thế này ko có chức năng đó thì hơi tệ.......sẽ có 1 trình tương tự như iphone để xem thôi mà
=))
có thì bán qua e-shop
có có nữa thì chỉ có thể là 3ds đã hack đc =))

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN