Thông tin tổng hợp về 3DS

Cửa hàng game Nintendo nShop

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

BubbleHead

Nấm bình thường
250$ thì cũng khoảng 5t1, 5t2 nếu tính theo tỉ giá hiện nay, chưa kể công xách về, phí linh tinh ... Nếu quả thực 5 triệu 350k đó là giá bán thực thì giá tốt quá nhỉ :-?
dù sao thì nó cũng là bản Jp,k nên mua bạn ah.Chỉ chơi dc game jap thôi,nếu mà chơi dc game E thì lúc VN có mình sẽ cố mua ngay :)

ansonhai

Thành viên lâu năm
3DS phiên bản Nhật sẽ phát hành ngày 26-2-2011. Còn bản châu Âu sẽ phát hành trước bản US 2 ngày, tức là ngày 25-3-2011.

Nếu chỉ mua máy mà chưa có tiền mua game thì đừng lo, Nintendo 3DS sẽ có rất nhiều phần mềm được cài sẵn trong máy để nghịch :myemo0111:

AR Games: sử dụng các thẻ AR kèm theo máy để chơi

Face Raiders: cũng là 1 dạng AR, phải xoay chuyển dùng cảm ứng chuyển động để tìm và bắn hạ những gương mặt mà bạn đã chụp bằng camera của máy

3DS Camera: với khả năng chụp ảnh 3D và chỉnh sửa ảnh, đây chắc chắn sẽ là 1 tính năng được nhiều người "vọc"

3DS Sound: ngoài định dạng AAC giờ đây 3DS đã có thể chơi được nhạc MP3, có tích hợp sẵn chức năng ghi âm và chỉnh sửa đoạn ghi âm, ngoài ra còn những tính năng thú vị với StreetPass như xem được danh sách nhạc ưa thích của những người khác

Nguồn và các phần mềm khác có sẵn trong máy 3DS các bạn có thể xem ở đây: http://www.nintendo.com/3ds/built-in-software/

manhsoi

Nấm nhỏ
@Shirogane : a-e kêu hòa thì hòa đi bạn ;)) đừng quá khích . Bạn nên nhớ đây là forum nintendo đấy bạn :D . Mình cũng giống như bạn nhưng biết kiềm chế mà 1 khi không kiềm chế là bị chém như bạn đấy

Quan trọng là khi nào hack đc rồi xúc. Nhỡ không hack đc thì lại mất tiền mua game gốc(VN quen dùng hàng lậu rồi mà:em17::em17:)

keen9000

Nấm nhỏ
Quan trọng là khi nào hack đc rồi xúc. Nhỡ không hack đc thì lại mất tiền mua game gốc(VN quen dùng hàng lậu rồi mà:em17::em17:)
giờ theo mình có 2 khả năng :
1) là máy ko thể hack thì mua rồi ngồi ôm máy chơi game gốc
2) là hack đc và giá sẽ lên xuống bất thường như ps3 hồi mới bị hack ( thường là lên hơi " nhiều" chứ ko xuống :myemo0111: )
đến giờ vẫn chưa tin khả năng 1 có thể xảy ra :em33:

Chúng ta phải theo chủ trương của ngườ VN: Người VN dùng hàng........lậu.
Bây giờ em xin bày các bác 1 cách có 3DS mà không mất tiền
1. Lên các cửa hàng chỉ có 1 người quản lý(Như Xgame trên đường Bà Triệu)
2. Chọn vào lúc đường ít người
3. Vào hỏi chủ quán xem cái 3DS
4. A-lê-hấp, té luôn
Cách này chắc chắn đc nhưng phải chạy thật nhanh không thì..................

4. A-lê-hấp, té luôn
Theo tui cách 1 là
Bước 1:đi giải phẩu thẩm mĩ trước rùi bước 5:sau khi té thì giải phẩu thẩm mĩ lại hình dạng ban đầu=))=))
Cách 2:
Bước 5:sau khi té thì giải phẩu thẩm mĩ thành hình hài khác.:rolleyes[1]:

BubbleHead

Nấm bình thường
4. A-lê-hấp, té luôn
cách này là phải có bạn hoặc ng thân đi xe máy và úp vỉa đá lửa tốt =))

Key_blade

Thành viên lâu năm

Theo tui cách 1 là
Bước 1:đi giải phẩu thẩm mĩ trước rùi bước 5:sau khi té thì giải phẩu thẩm mĩ lại hình dạng ban đầu=))=))
Cách 2:
Bước 5:sau khi té thì giải phẩu thẩm mĩ thành hình hài khác.:rolleyes[1]:
Thế thì$ giải phẫu vs phẫu thì mua cha nó 2 con 3DS chứ lén lút làm gì =))

Phải đông người mới dễ chuồn chứ:))
Cái vụ Update tháng 5 nghi lắm. Có thể thế này: Nin cho 3DS ra vào tháng 2 và 3. Các hacker sẽ ngay lập tức bắt tay vào hack và tìm ra lỗi. Lỗi này có thể Nin cố tình cho vào. Và sau đó hacker ra 1 bản hack lợi dụng lỗi đó. Ngay sau đó Nin cho bản update vá lỗi đó, có thêm nhiều tính năng, và những 3DS hack rồi sẽ làm mắm=)). Nếu người dùng hack biết điều thì sẽ không up nhưng sẽ mất nhiều tính năng hay trong bản up (sửa 1 đống lỗi, thêm quả nghe nhạc lossless, quay 3D=))) và ngồi đó gặm chờ các hacker tìm lỗi mới:bleh[1]:. Còn nếu hacker chưa hack vội thì thôi ôm máy cùng đống băng gốc mà tự sướng:bleh[1]:.

Các bác có biết nơi hành động dễ nhất ở đâu ko? Đó là x-game trên đường Bà Triệu.
1. Thằng chủ quán vênh vênh, đưa hàng cho khách xem còn nó ngồi chơi game
2. Lối ra vào của nó rất hẹp(để cả cái tủ kính to đùng mà)
3. Có mỗi thằng ấy quản lý cửa hàng
Các bác cứ việc đến đó mà hành nghề :)). Chạy nhanh thì thoát nếu xui bị nó tóm lại xát muối đấy :))

mang theo bom chứa thuốc ngủ thuê cái xe tải chở đi hết luôn cho nó gọn:myemo0116:
chứ ai là dùng pháo sáng dễ gây chú ý lắm:ranting[1]:
người ta tưởng dọn tiệm nên không chú ý.ra các tiệm game bán máy vời giá rẻ mạt như ds lite bán 1 triệu hàng mới ak2i 50k:myemo0111:
wii Hai cũ xong đi mĩ ở nhờ nhà người thân cho đấn hết thời gian truy án:beach[1]:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN