Từ điển Anh-Việt; Việt-Anh trên DS (Đã có thể gõ dấu tv)

Cửa hàng game Nintendo nShop

fly_us

Nấm bình thường
ko phải là cho mỗi VN, mà là support bộ từ điển mã nguồn mở Stardict, mà trong đó hên xui sao có từ điển tiếng Việt :))

pó tay, sau khi patch dldi , nhét vào máy , đã vào dc , chọn từ điển anh- việt hay việt - anh , search có đúng mấy từ , lỗi lung tung T_T khó hiểu quá , gõ thử từ "dog" vào chả thấy mô gì T_T

lightning

Nấm nhỏ
pó tay, sau khi patch dldi , nhét vào máy , đã vào dc , chọn từ điển anh- việt hay việt - anh , search có đúng mấy từ , lỗi lung tung T_T khó hiểu quá , gõ thử từ "dog" vào chả thấy mô gì T_T
Có thể Soft bạn tải về có vấn đề hoặc bạn patch DLDI chưa đúng loại card đang dùng !

may anh post lai5 link cho sc d9i , sao em ko down d9u7oc, ma co down thi chi khoang 50% la dung lai , ko down duoc nua . ma sao em ko danh co dau duoc vay . thank

Bạn ấn F12 trước khi gửi bài để gõ được tiếng Việt. Nobita!

fly_us

Nấm bình thường
N5 cũng như R4 từ lâu lắm rồi ko cần phải patch mà chép vô thẻ đã được tự động patch rồi. Nếu patch thêm lần nữa coi như làm 2 lần thẻ nào hiểu được :|

lightning

Nấm nhỏ
Hix,ai upload lên lại phần voice của từ điển Anh-Việt giúp mình với,link trên die lâu quá rồi.(Hoặc cho thêm trực tiếp link nguồn luôn cho chắc ăn):em25:.

fRenzy

Nấm nhỏ
Chả thấy nút ấn cho nó đọc ở đâu nữa -o< . Tìm từ tiếng Việt thì ko khó lắm đâu , chọt vào cái từ đó liên tiếp là nhanh nhất :em12:
Download về, bung ra nhưng không có file voice.aoi .. bạn nào giúp đỡ mình với!

Hihi, mình đã thành công chuyển idx qua aoi rồi :D
http://www.uploadtoday.com/download/?c7e39ddc365061125aad800cea226146

Các bạn down ở đó về, bung file toaoi.exe ra và convert idx qua aoi ^^

Mà sao convert cái từ điển Anh-Anh, nó nhận rồi mà tra từ không có hiện thông tin :eek:? Bạn nào có từ điển Oxford Anh-Anh cho mình xin file nhe :D

Cảm ơn các bạn trước!

Mấy bạn ơi ,mấy bạn có link down file voice của Newdicts thì cho mình với ,mình down cái link megaupload ko được ,cứ die hoài ,down đi down lại 4-5 lần ,mò mẩm cả ngày trời cũng chưa được..Mấy bạn giúp mình ,mình cám ơn mấy bạn rất rất nhiều

Unicorn9x

Nấm nhỏ
có hd cách tự tạo từ điển roài mà! chỉ cần kím trong trang stardict cái file từ điền roài làm theo hướng dẫn là sẽ có từ điển để xài!:D

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN