Tư vấn chọn game / Thắc mắc thảo luận chung về game DS

Cửa hàng game Nintendo nShop

Bạn thấy ALTWFC server như thế nào

• Tốt,chơi tạm được

Bình chọn: 0 0.0%
  • Không muốn chơi

Bình chọn: 0 0.0%

• Số thành viên bình chọn
    0

trthths

NDS Member
Àh, bạn change là làm dc thôi. Nhưng muốn làm các chiêu ấy, bạn phải chắc chắn rằng mỗi Bio bạn đã lấy 2 lần. Lúc ấy bạn mới có thể change lên cấp 2 được. Lúc change lên cấp 2, khi release nút change, tùy vào mỗi loại Bio mà bạn phải giữ nút lên hoặc xuống . Sau đây là cụ thể:
Model Hx: Sau khi change lên cấp 2, giữ nút lên khi release sẽ tạo lốc xoáy
Tương tự
Model Lx: Giữ nút lên sẽ summon 1 con rắn băng
Model Fx: Giữ nút xuống sẽ tạo 1 tràng lửa
Model Px: Giữ nút lên để tạo vòng bảo vệ
Model Ox: Chưa chơi tới, chưa bít, mấy bác HELPPP
Em nhớ là vậy ko bít có đúng ko nữa. Ai thấy sai sửa giúp em

Cám ơn nhiều^_^
Cho hỏi 1 câu nữaT__T,mình đã lấy đc 6 Bio:2 điện,2 băng,1 lửa,1 phi tiêu nó gọi là gì nhể...quên òi>.< thì hiện nay cứ đi lòng vòng kiếm đường lâu lâu vô tình lếch ngang chiến trường năm xưa thế là ở đâu 1 ngài boss bị thịt trc đây lù lù hiện ra đập mình 1 trận...thật ra bị dập mới đúng,khi ngài ý nằm xuống thì lại thông báo 1 ngài khác đội mồ sống dậy,giết tiếp lại ra tiếp,giết hoài ko hết>.<

Annieslover

V.I.P Member
ưh , có 1 số con boss vẫn đánh lại được mà ^^
Công nhận model Ox chơi quá hay , tuy kô được bằng con Model Ox mà mình đánh . có chiêu cắm tay xuống đất rồi nổ nổ ^^

Wolverine

Nấm nhỏ
Khúc nào là sao? 4 bình máu dự trữ ăn lúc nào chả được, sao lại hỏi ở khúc nào? Hiện giờ đang muốn hỏi vị trí của cả 4 bình máu dự trữ đó, tức là SUB TANK đó.

Lên tầng 2 ở X, vô phòng trong cùng nói với con mập rùi làm quest,làm xong thì làm típ quest của con đứng ngay ngoài, xong lại làm quest của con mập:(
cứ luân phiên vậy 6 làn là có

em đánh xong con rắn đá màn đầu rồi làm xong luôn hai nhiệm vụ là locate giro và pass the test vậy còn phải làm gì nữa vậy

ở area B1 có một cái cửa nhưng để vào sạu vào trong thì mình phải bấm một cái nút đỏ nhưng em nhẩy lên thì bị đụng cái từng bắn hoài không trúng cái nút nhỏ

nhiệm vụ pass the test thì bạn phải đến area C1 và C2 nói chuyện với một số người bạn nói xong họ sẻ tự động biến mất nhưng khi lại gần họ bạn không được bắn nha nếu không thì bỏ nhiệm vụ làm nhiệm vụ khác đi, đi cuối area 2 bạn thấy một anh binh sĩ ảnh sẽ cho bạn một con gấu bông.
misson complete!!

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN