Tư vấn chọn game / Thắc mắc thảo luận chung về game DS

Cửa hàng game Nintendo nShop

Bạn thấy ALTWFC server như thế nào

• Tốt,chơi tạm được

Bình chọn: 0 0.0%
  • Không muốn chơi

Bình chọn: 0 0.0%

• Số thành viên bình chọn
    0
ai cho xin ysmenu v6.85

ai còn bản ysmenu v6.85 cho r4sdhc ko em xin cái, tìm trên mạng toàn bị xóa, giời tính chơi pokemon black 2 mà ko dc :bye2[1]::bye2[1]: ai có cho em nha thank trc

kamai91

Nấm nhỏ
Acekard2i có dùng được trên máy 3DSXL (chơi game DS) không , trước mình có dùng Acekard2i trên DSlite nhưng sau đó máy hư nên ko dùng được

cho em hỏi cái game gì lúc trước có chơi mà quên tên r, có mấy cái ô cho con nv của mình đi. Em nhớ là chia thành 4 phe, mỗi phe 1 màu, nhớ đc có nv thợ sửa ống nước, con nhím, công chúa,... tùm lum hết. Ai biết đc game này cho em biết nha, tks mn nhìu :D

Mình lang thang trên mạng thì tìm được một link rom nds game Super Mario Glaxy, nên down về thử, nhưng không chơi được nhưng trong video của link đó vân chơi ngon lành
và có hướng dẫn như thế này
951mihai 1 tháng trước
READ THIS TO WORK:
Open the file with WORDPAD and wait til is ready, then save the file as other formats, then name the file Super Mario Galaxy DS.nds
and check the button near save/cancel button
mình đã thử nhưng không được, mọi người thử test giúp mình với
Link down: http://mediafire.com/?nmcg312vfeug5hm

[E]arth

N-Poll
Cái video đấy là đồ giả. Không có Mario Galaxy cho DS và cũng chẳng ai đủ trình độ để lập trình được ra nó hoặc hack Mario 64 DS thành như thế.
Case Closed.

kamai91

Nấm nhỏ
hồi trước mình có chơi DSlite nhưng do máy hư nên bỏ chơi 1 thời gian , tẻ game bị con em mang ra chơi đồ hàng với thằng hàng xóm và như lẽ thường tình thì nó đã bị thằng đó lừa tềnh cuỗng hết game T__T (mới 5 tuổi mà vậy đó)
giờ mình muốn chơi lại nhưng không nhớ tên game , chỉ nhớ gameplay nên mong mọi người tìm giùm mình nhá.

1. game bắt đầu với nhân vật chính và 1 cái tàu hỏa , 1 con màu vàng vàng , game có nội dung là đi thuần hóa tụi giống con vàng vàng đó , mỗi con có 1 khả năng riêng ==" game chơi bằng cách nhấp (hay vẽ vòng tròn , quên rùi) vào tụi kia . cái con vàng vàng vừa giống giọt nước , vừa giống ngôi sao.

2.game đá banh , mỗi đội có 1 tuyệt chiêu riêng

3. cho mình xin các loại game mà nhân vật chính có thể thay avatar tùy theo trang bị mang theo :3 (mình cuồng design trang phục)

ratmoonser

Thành viên lâu năm
Game thay đổi trang phục thì có series Megaman Zero đấy !!!!

Còn cái trò số 1 là mình biết là trò gì rồi, nhưng mình cũng ko nhớ tên nốt =]] !!! Nhưng sẽ tìm cho bạn !!!!!

Bạn coi thử #1 có phải trò này ko? Elebits 2: Adventures of Kai & Zero, tại lâu ko chơi nhưng nhớ mang máng là có cái xe mới vô thì phải. :D

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN