Update mt card 2.2

Cửa hàng game Nintendo nShop

Tình hình là mình muốn update Mt card từ 2.1 lên 2.2 ,nhưng mình đã copy Launcher.dat vào rùi , mình kiểm tra lại thì nó vẫn là 2.1, ko thấy cái Devmenu nào cả :( Mọi người giúp mình với :( Muốn chơi omega ruby quá:((.

Cái devmenu đấy có phải là của mt-card đâu mà có sẵn. Còn pkm omega ruby thì update emunand lên 9.2 là chơi đc, k liên quan đến devmenu, devmenu chỉ để cài file đuôi .cia thôi, bạn kiểm tra lại xem có copy nhầm k
Mình vừa thử update cái mt-card cũ từ 2.0 lên thẳng 2.2 vẫn bt mà, emunand lên 9.2 chơi omega ruby ok

Cái devmenu đấy có phải là của mt-card đâu mà có sẵn. Còn pkm omega ruby thì update emunand lên 9.2 là chơi đc, k liên quan đến devmenu, devmenu chỉ để cài file đuôi .cia thôi, bạn kiểm tra lại xem có copy nhầm k
Mình vừa thử update cái mt-card cũ từ 2.0 lên thẳng 2.2 vẫn bt mà, emunand lên 9.2 chơi omega ruby ok
Mà bạn ơi có phải mình copy file Launcher.dat vào trong micro SD ko??

Làm phiền bạn 1 chút vì mình là người mới chơi ! cho mình hỏi là mình update thành công lên 2.2 rồi, giờ mình phải làm sao để update lên emuNAND 9.2, và update lên thì có xài mt card được nữa ko ? tại hồi trước mình nghe nói MT card chỉ dùng cho máy 4.1-4.5 thôi :-? Cảm ơn bạn rất nhiều :o3:o3:o3:o3:o3 :D:D:D:D:D:D

Làm phiền bạn 1 chút vì mình là người mới chơi ! cho mình hỏi là mình update thành công lên 2.2 rồi, giờ mình phải làm sao để update lên emuNAND 9.2, và update lên thì có xài mt card được nữa ko ? tại hồi trước mình nghe nói MT card chỉ dùng cho máy 4.1-4.5 thôi :-? Cảm ơn bạn rất nhiều :o3:o3:o3:o3:o3 :D:D:D:D:D:D
4.1-4.5 là sysNAND là dùng để hack á, còn update emuNAND thì hình như mới nhất là 9.3 rồi và hết update rồi bạn ơi phải sớm chừng 3 ngày là ok rồi. Bạn thử làm đại đi, trong cái nén của cái update lên 2.2 có hướng dẫn á, đầu tiên là backup emuNAND sau đó thì format emuNAND, sau đó boot vào MT-Card mode, sau đó thì bạn sẽ thấy MT3D-XXXX rồi sau đó mở WIfi update lên ^^! mà giờ lên 9.3 thì hên xiu nha

bluke

Nấm bình thường
Không up lên 9.3 hiện tại emunand chưa support 9.3

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN