wiiboy có thật?

Cửa hàng game Nintendo nShop

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
chẳng wa đặt mua cái "cục" bự bự ở dưới xong nối wa GBA làm TV cho WII thui , chứ nếu nói "ấy" tự làm cái cục ở dưới thì ..... :))

Miles Edgeworth

Thành viên lâu năm
Mình bảo là không tin bạn tự nghĩ ra cách làm,chứ ai bảo không phải của bạn =)).
TV Tuner hay gì đó,hoặc cáp nối tv vào gba sp để ngắm,chứ có chơi đc luôn đâu :-j.
Bạn sẵn chụp ảnh sao không chụp N64,GCN đi mà lại đi làm lăng nhăng =)).

Miles Edgeworth

Thành viên lâu năm
Chụp ảnh N64 với GCN lên còn vui gấp đôi đấy,tự dưng giải được nỗi khó xử,lại vừa có tiếng nhiều đồ,không vui à =)).
Người thích khoe của như bạn thì thích nhất là được cái tiếng ,nhỉ \m/.

có mỗi cái gameboy vs cái wii thì có gì là khoe của mà Miles gay gắt thế, đây chỉ là 1 thứ bạn ấy làm lại như trên mạng, đâu có nói là tự nghĩ ra, cũng chỉ là 1 sp giết thời h thôi mà, mọi người cứ làm quá lên thế [-X

Hôm trước tui thấy cái này bán ở phố Huế(HN) mà. Đúng như bạn Miles nói đấy. Cái cục gắn ở dưới chỉ là một cái adapter để GBA SP trở thầnh cái màn hình thôi. Luigi ơi, em chém gió vừa thôi.

P/S: thanks nó một phát kẻo bị del bài thì khổ

Luigi's number

Nấm nhỏ
Hôm trước tui thấy cái này bán ở phố Huế(HN) mà Cái cục gắn ở dưới chỉ là một cái adapter để GBA SP trở thầnh cái màn hình thôi. Luigi ơi, em chém gió vừa thôi.
nè thế nói cho tui cả bộ có những gì và khi chơi có thể lắp băng vào không,lúc chơi nối vào màn hình tivi được không:myemo0102:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN