Yêu cầu/Thắc mắc/Giải đáp chung các vấn đề về GAME ISO

Cửa hàng game Nintendo nShop

bro nào up dùm link top spin 4 NTSC U megaupload cái down virtua tennis 4 về chơi chán quá phần chơi cho motion plus quá hạn chế muốn chơi thủ top spin 4 xem thế nào. Thanks luôn nhé

Mọi người cho mình hỏi là có ai có thể up lên file patch của game Fatal Frame 4 dành cho USB và Softmod riêng được không? MÌnh nghi là tải nhầm cái patch cũ, chỉ hỗ trợ đĩa. Hoặc chỉ dẫn giúp mình patch nếu như đang dùng USB Configuration Loader.

các bác cho hỏi, máy wii của e là máy hàn quốc, v4.1U, mấy hôm trước vẫn chơi game qua thẻ nhớ sd bằng usb loader bt, tự dưng mấy hôm nay ko chơi đc, e có load usb loader v70 về rồi nhưng mỗi lần chơi nó lại báo lỗi wbfs: -3, muốn chơi đc lại phải update data và file tilte.txt mới chơi đc, nhưng cứ tắt máy đi đến khi chơi lại thì lại bị như trước, bác nào biết cách khắc phục chỉ e với

Em down bản Food Network Cook ob Cooked(compress).iso nhưng khi vào thì bị lỗi pixel Shader,còn game Đoremon bản Wii game play chỉnh bàn phím Ok hết nhưng lắc xí ngầu thì ko tưng lên cao dc giống nó dc,mong mọi người chỉ giúp !
Đây là hình lỗi game Food Network Cook ob Cooked(compress):

Các anh Amin mong giúp đỡ,cám ơn nhiều !!

ai có game Dragon Ball Z: Budokai Tenkaichi 3 này ko cho xin với , tìm mãi trên google toàn ra link megaupload , mà megaupload sập mất tiêu rồi còn đâu =_="
thanks nhiều

ada wong

Evil Girl
Thành viên BQT
Cảm ơn ada nhé.
Nhân tiện đây mình cũng xin thông báo là link của game Dead Space Extraction và Resident Evil: The Umbrella Chronicles đã ngủm củ tỏi hết rồi nhé:D, nên mình mong các uploader phục hồi sớm.
Và mình request thêm được không:D? Mình muốn request game Starwars the force unleashed, bản wbfs thì càng tốt.
Vừa mới có đống DVD trắng burn game nên là đang muốn tìm mấy game cũ mà hay để chơi, nhưng link ngủm hết, nên request hơi nhiều, thông cảm giúp nhé:D

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN