Yêu cầu/Thắc mắc/Giải đáp chung các vấn đề về GAME ISO

Cửa hàng game Nintendo nShop

Ada ơi, khi mình thử tải game samurai warrior 3 thì nó lại hiện ra link các file toàn là 0 byte, và nhấn vào để tải thì vẫn được:|, vậy là sao?:| Ban đầu thì nó báo là Server maintain, lần thứ 2 kiểm tra thì tải được:|
Và game đó bạn có link MF không?

ada wong

Evil Girl
Thành viên BQT
Mình đã cập nhật link mới rồi đó bạn.

Ada ơi, khi mình thử tải game samurai warrior 3 thì nó lại hiện ra link các file toàn là 0 byte, và nhấn vào để tải thì vẫn được:|, vậy là sao?:| Ban đầu thì nó báo là Server maintain, lần thứ 2 kiểm tra thì tải được:|
Và game đó bạn có link MF không?
Mình vừa kiểm tra lại link download và thấy mọi link vẫn bình thường. Minh cũng không hiểu tại sao heo bị vậy. Nhưng mình khuyến cáo là bạn nên sign up một account free. Nhièu lúc sever của jumbofiles busy mình chỉ cần log in vào là tải về được ngay.

Mediafire thì chậm chậm mình sẽ up vì giờ là tháng 4 rồi. Up lên mediafire dau tim lắm! Game lại nặng nữa. :P

các anh chị, chỉ lam sao đẻ bung file game trên diên đan em đã dow về,em co dow 6 file mà chỉ giải nén ra máy PC đuơc 1 file, mong cac chi em cái:sorry[1]:

ada wong

Evil Girl
Thành viên BQT
Nếu bạn có account jumbofiles thì log in vào sẽ tải được ngay. Tình trạng kể trên thường gặp với những ai chưa có tài khoản.

Mình đã log in rồi nhưng vẫn bị nên mới báo với bạn đấy chứ:|
Như hình dưới đây là mình đã log in rồi nhưng vẫn bị, ada thử kiểm tra lại xem:(
Tải cho bằng hết rồi còn mỗi part cuối kẹt, rõ nhục:(

ada wong

Evil Girl
Thành viên BQT
Mình thay link uploaded rồi. Bạn muốn tải nhanh thì tìm tài khoản share trên mạng.

Ada ơi giờ thì cái part đó nó lại báo là bị xóa mất rồi :(, bạn xem lại giùm mình đc ko?
File Not Found or Deleted / Disabled due to inactivity or DMCA
Thôi rồi Jumbofiles họ xóa luôn files đó trong tài khoản lưu trữ của mình rồi. Thôi bạn chịu khó xóa đi và đợi khi nào mình upgrade account sẽ up lại.

Karas

Nấm nhỏ
bạn nào có Sin & Punishment bản anh link mediafire cho mình xin, mình tìm toàn thấy bản nhật, còn link thì die hết rồi, mình xin cám ơn trước

Key_blade

Thành viên lâu năm
Lúc click play Just Dance 3 qua HDD FAT 32 nó báo cần upgrade file cIOS nào đó,có cách cài nào để play tất cả các game ko,máy mình cái dạng IOS ko phải boot 2

Các anh cho em hỏi tí,em mới mua wii 4.3U và softmod đầy đủ như neogama với usbloader nhưng có một số game em chạy thì bị màn hình đen Dragonball Z,Fishing resort,Zumba 2 cho hỏi em có cần update phần mềm hay gì không.Nếu có các anh có thể cho em link donwload và hướng dẩn được không ạ.Tiện cho em hỏi lun là em có game file là wbfs,em phải làm sao để chơi với game này đây mấy anh.
p/s em không biết có post đúng chổ hay không nhưng nếu có gì sai thì mong các anh bỏ qua dùm em :((

mariobeo

Thành viên lâu năm
^Mấy game bị màn hình đen có thể là do thiếu cIOS hoặc file alt dol, những cái này giải thích ra thì rất dài dòng, vì thế bạn có thể tìm ở những trang trước để hiểu rõ hơn. Còn file wbfs mà bạn đang có thì bạn phải dùng WBFS Manager chuyển định dạng sang .iso thì mới chơi được, khi đó bạn có thể cóp vào ổ cứng hoặc burn ra đĩa chơi vô tư :cool[1]:

^Mấy game bị màn hình đen có thể là do thiếu cIOS hoặc file alt dol, những cái này giải thích ra thì rất dài dòng, vì thế bạn có thể tìm ở những trang trước để hiểu rõ hơn. Còn file wbfs mà bạn đang có thì bạn phải dùng WBFS Manager chuyển định dạng sang .iso thì mới chơi được, khi đó bạn có thể cóp vào ổ cứng hoặc burn ra đĩa chơi vô tư :cool[1]:
Thệ em nển cài các Cios bao nhiêu,em dang dung App Cios-21.Có một số game thì cứ loading mãi với lại có cách nào cho máy trở về ban đau khong(Trước khi softmod)tại em muốn làm lại.

langtu

Nấm nhỏ
Hừ, tư vấn gì vậy trời, không bằng xúi dại con người ta. WBFS là dạng nén tuyệt vời cho game Wii. Dung lượng file iso bằng 4.3GB là dung lượng DVD. Tuy nhiên rất nhiều trò chỉ vài trăm MB, nhà sản suất vẫn thổi lên 4.3GB để nhét vừa DVD. WBFS là file dung lượng thật của trò chơi, vì vậy rất tiếc kiệm ổ cứng. Bạn load game WBFS qua USB loader như GX or Configurable

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN