Yu-gi-oh! world 2007

Cửa hàng game Nintendo nShop

trthths

NDS Member
Mấy bác chơi game copy nên lấy dc file save có all card sướng nhẩy, em chơi game gốc, bị thằng quỷ em xóa save nữa

Annieslover

V.I.P Member
down mấy cái ghost top về , nếu đánh 5 ván liên tiếp thắng cái đừa dùng deck cheat ( saraki CHT gì đó ) , nếu thắng thì deck coi như tạm được , kô bị dead draw ^^

tụi ghost toàn xài đồ dark world, đánh thèng 1 2 thế giớ nó cũng gọi con đó ra, pay 2000 để huỷ hết bài trên bàn rùi đánh mình mất 2400 :(( , mirro force cũng pó chíu

cheat code thì wa box cheat muh kiếm, chỉ có mấy cái code của cảd để mua 1000/lá muh thui:((
Thông cáo pà kon lun là deck final countdown của tui đã hoàn tất với số lượng trên dưới 70 lá. ai mún duel thì vào 360.yahoo.com/cunmeo2000 hẹn lịch trước nha;)

espeon

V.I.P Member
ối dời...1 deck có số lượng bài tối thiểu là 40 lá vì thế nên giữ cho số lượng lá bài càng tí càng tốt, chứ 70 lá thì đến bao giờ mới bốc được con mình mong muốn? Dead draw dài dài :D

trthths

NDS Member
ối dời...1 deck có số lượng bài tối thiểu là 40 lá vì thế nên giữ cho số lượng lá bài càng tí càng tốt, chứ 70 lá thì đến bao giờ mới bốc được con mình mong muốn? Dead draw dài dài :D
Đúng là như vậy. Nhưng với deck của king of spam nobody thì lại khác, vì quân bài nào chắc chắn cũng có khả năng ngăn chặn tấn công và đại loại thế để ra quân final count down. Nên dù có bốc trúng lá nào cũng xài dc.
(Deck này là deck chán nhất và dễ làm người ta bực nhất từ trước tới giờ :myemo0126: )

Đúng là như vậy. Nhưng với deck của king of spam nobody thì lại khác, vì quân bài nào chắc chắn cũng có khả năng ngăn chặn tấn công và đại loại thế để ra quân final count down. Nên dù có bốc trúng lá nào cũng xài dc.
(Deck này là deck chán nhất và dễ làm người ta bực nhất từ trước tới giờ :myemo0126: )
chú mài chưa duel với anh bao h muh rành ghe:)):em02:

to zòn zòn: cố đánh con đầu tiên kủibon đó, kiếm DP mua deck mạnh, như anh dơn mấy con ghost về 1 ván kiếm 800=>900 DP ( finalcountdown nó cho 100 >:))).:em23:

to KiteXth: bạn ơi, mình cheat file sav nên ko thể phát hiện đc chứ ko như cheat = R4 trên pokemon đâu:)):myemo0123: :em34:

Annieslover

V.I.P Member
ùi giời , final count down 20 turn cơ mà , lại cho ra mấy con phòng phự thủ trâu rồi , gravity , limit area , đảm bảo duel với tất cả anh em ở đây sẽ THUA =)) , ^^ nếu kô soạn riêng 1 deck 40 lá cho 3 con final count down vào =)) , tốc độ bốc sẽ nhanh hơn , ông này lại toàn thủ , thua là chắc

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN