Resident evil: The Mercenaries 3D, cùng thảo luận nào!

Cửa hàng game Nintendo nShop

Trò này thấy hay nhưng chưa thấy bạn nào nói về nó hết! viết bài này chúng ta cùng thảo luận nhe! mình cũng mới chơi thui nên chưa biết chơi nhiều! nếu ai chơi rồi chỉ mình cách qua mission 1 của game nhe, mình chọn phần mercenaries nhưng đi lại mấy cái đèn chóp chóp nhưng k hoàn thành nv, làm ơn chỉ mình nhe!

Chừng nào bán game này tại VN vậy? thấy nước ngoài có rùi! Pùn ghê!

---------- Post added at 10:28 AM ---------- Previous post was at 10:26 AM ----------

Mas

Nấm nhỏ
Hum nay RE cho 3DS về.. đã thấy hàng nhưng ko dám test vì... không delete file save dc. Các bạn nào dự định mua bản 2nd của game này cũng suy nghĩ cho kỹ nhá.

Dark_Akuma

Thành viên lâu năm
Hy vọng bản này có theme của Albert Wesker của RE 4 Mecenary mình mới mua, chứ ko thì mình ko dám mua đâu:rolleyes[1]:
Nó đây
[YOUTUBE]1I9vxzVjEZg[/YOUTUBE]

<=========== Trùm mercenary. Chơi mercenary trong RE 4 hơn 100 giờ, RE 5 hơn 80 giờ
bạn đúng là RKO rồi VIPER .

---------- Post added at 11:33 PM ---------- Previous post was at 11:28 PM ----------

Hum nay RE cho 3DS về.. đã thấy hàng nhưng ko dám test vì... không delete file save dc. Các bạn nào dự định mua bản 2nd của game này cũng suy nghĩ cho kỹ nhá.
bác nói thật hã chẵng lẽ ko còn cách nào khác sao :((

Randal Keith Orton

Thành viên lâu năm
đã chơi. Đồ họa, âm thanh đều ở mức cực đỉnh. Game rất hào hứng khi co-op trên online. Với lại game làm cho người chơi cứ mún chơi lại để giành số điểm cao hơn

manhsoi

Nấm nhỏ
chơi kỹ không đấy ? Trong mission 3-1 Lúc bắn nó chết rồi cái nó dậy cái đầu nó mọc ra con gì đấy quay vòng vòng , lúc nhìn từ xa thì cái đầu của nó quay vòng vòng nhìn giống như giật giật , còn từ xa con zombie chạy thì nhìn nó cũng giật giật như vậy . Hiện tại chỉ chơi đến mission 3-1 thôi. Bạn rành game này chắc bạn hiểu mình đang nói gì đúng không .

ansonhai

Thành viên lâu năm
^ Đấy không phải lag mà là cơ chế của game. Nó tự động cắt bớt animation của những unit ở xa để tập trung xử lý mượt những unit ở cự ly gần.

Randal Keith Orton

Thành viên lâu năm
chơi kỹ không đấy ? Trong mission 3-1 Lúc bắn nó chết rồi cái nó dậy cái đầu nó mọc ra con gì đấy quay vòng vòng , lúc nhìn từ xa thì cái đầu của nó quay vòng vòng nhìn giống như giật giật , còn từ xa con zombie chạy thì nhìn nó cũng giật giật như vậy . Hiện tại chỉ chơi đến mission 3-1 thôi. Bạn rành game này chắc bạn hiểu mình đang nói gì đúng không .
Hiểu, nhưng đó đâu phải là lag đâu. Như ansonhai đã nói, các đồng chí zombie ở xa thì animation hơi kém hơn các đồng chí ở gần một chút. Vả lại đó là offline, mà offline làm sao mà lag đc !? Mình chơi online thấy rất tốt.

ansonhai

Thành viên lâu năm
Đơn giản nghĩa là game không có cho chọn New Game.

Các thứ đã unlock và kết quả xếp hạng sẽ được lưu lại vĩnh viễn không thể bị xóa đi.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN