Tán dóc hằng ngày (Mọi chủ đề ^^)

Cửa hàng game Nintendo nShop

sướng thật, thức khuya thế ko bị ai nói sao? mình thức đến 10h30 đã léo nhéo "mai ko phải đi học vẫn phải ngủ cho đảm bảo sức khỏe" Bác BubbleHead đc thức đến gần 1h sáng:myemo0111:

Chibicomic87

Nấm bình thường
Thành viên BQT
sướng thật, thức khuya thế ko bị ai nói sao? mình thức đến 10h30 đã léo nhéo "mai ko phải đi học vẫn phải ngủ cho đảm bảo sức khỏe" Bác BubbleHead đc thức đến gần 1h sáng:myemo0111:
ehhe tuổi đi học thì sẽ "Được léo nhéo" đến tuổi đi làm thì ko còn "đc" nghe nữa đâu ehheeh

BubbleHead

Nấm bình thường
con ng tự do mà bạn 8-> miễn sao sáng mai tớ vẫn dậy và đến trg 1 cách bt là dc =))

^video : hơ hình như mình nghe thấy mấy thằng lính chửi d...m...m nhỉ 8-> chơi game trong vai lính Mỹ ntn thì cuối cùng kiểu j cũng thua,có khi đánh boss là Bác Hồ ấy chứ,lãnh đạo toàn dân mà \m/

@Nman : Epic Ava =D>

[E]arth

N-Poll
Thấy ông Heo Sieu Tang Trong khá khá giống mình hồi trước>:) Hồi trước chơi Love Plus trên DSL cũng khá nghiền>:)
Từ hồi Upgrade lên DSi chưa có dịp chơi:sorry[1]: Mới chiến được mấy trò mà đã Brick 2 cái FC=((

Fix được cái AK2i chiến Love Plus liền\m/ Mà mình thích Manaka hơn Rinko:">

4.2.1 JB tethered đc mà :), dính cáp ráng chịu
cần gì acc cho mệt, JB xong cứ cài Installous là khỏi cần iTunes nữa ấy chứ
xài itouch thì tham gia bên GSM đi :D

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN