Thảo luận, hỏi đáp, yêu cầu link download các game nes, snes, N64

Cửa hàng game Nintendo nShop

sao lại so sánh với Nes trong này vậy pác. Master Fighter tiêÌn thân của Street Fighter sau này. Art of Fighting có lối đánh phải nói là khá chậm rãi nên những ai thích đánh lộn ra đòn nhanh sẽ ko thích game này. Nếu bạn so sánh với Battle Master thì tui còn chấp nhận được.

tớ cần roms đá banh của mấy thằng nhật lùn , đánh lộn tùm lum , nguyên sê ri nhiều trò lắm , hình như tên la GOAL3 rì đó, hị vọgn sớm hồi âm .mọi người khỏe hén

fly_us

Nấm bình thường
Ngó lại mấy trang trước, nguyên series Kunio-kun đã được giới thiệu đầy đủ.

Làm ơn tìm giùm trước khi yêu cầu.. Trả lời hoài có 1 câu.. Chán..

fly_us

Nấm bình thường
ở thành phố HCM thì còn, thỉnh thoảng vẫn mua cho cho bà già. Vào quận 5, đường Phù Đổng Thiên Vương, 120K 1 cái là có rồi :))

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
đắt vậy :)), ở HN thì ra Bách hóa tổng hợp trên đường Giảng Võ, quận Ba Đình, họ có cửa hàng nhỏ di động bán ngay trên hè đó, chỉ 100k thôi, mặc cả thì còn xuống nữa. Họ bán rất nhiều băng, đi dọc Bách hóa sẽ thấy ngay.

mariobeo

Thành viên lâu năm
Thế ở HN có chỗ nào bán NES xịn không, kiểu như thế này này:

và cả SNES nữa:

chứ mình ko cần mấy cái máy hàng nhái kiểu dáng của PS2, Xbox đâu.
Muốn một lần xài hàng Nhật xịn:myemo0111:

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
thì đó, Bách Hóa Tổng hợp có hết đó, cứ ra là sẽ thấy. Mỗi lần đi qua chỗ đấy lại nhớ đến ngày xưa :D, đấy là chỗ đầu tiên và duy nhất mình mua điện tử 4 nút ở đó, giờ hơn 1 chục năm rồi vẫn chẳng thấy thay đổi gì :x

mariobeo

Thành viên lâu năm
Tui dùng giả lập Jnes để chơi game NES, hôm nọ tui đọc trên wikipedia thấy nó có nói Nintendo có phát hành cái con robot gọi là R.O.B để hỗ trợ cho NES, và chỉ có hai trò sử dụng cái con ROB này là Gyromite và Stack up. Tui down hai trò này về thì khổ nỗi cái Jnes lại không hỗ trợ giả lập con ROB, thế là phải down cái giả lập Nestopia về. Cái này có hỗ trợ, nhưng tui lại không biết xài con ROB như thế nào, có bác nào bít thì chỉ giùm.
Anyway, nếu có ai biết thêm thông tin gì về con ROB thì cho tui biết với.

=========> nó đây này:

Các bác có biết cái trò xếp hình mà toàn là hoa quả không? Em tìm cái game đấy cho bà chị chơi 3 năm nay chưa ra. Có cả tên nó thì hay quá :)

trên NES có 1 trò giống rambo (cũng chơi 2 thằng xanh đỏ) nhưng mà nó bay trên ko, nói đúng ra là cảnh tự chạy, trò này là trò gì anh em nhỉ (cũng có đạn trùm, đạn lửa..)

một game này mà tìm đỏ mắt 7 trang chưa có, game mà hinh như oẳn tù tì, chơi bài trên NES, có một hình cô gái ngồi cạnh cứ tụt dần quần áo khi mình Win ấy

fly_us

Nấm bình thường
một game này mà tìm đỏ mắt 7 trang chưa có, game mà hinh như oẳn tù tì, chơi bài trên NES, có một hình cô gái ngồi cạnh cứ tụt dần quần áo khi mình Win ấy
bạn có kiếm thêm 70 trang cũng ko có.. :spiteful[1]:

Cái này nhiều người hỏi lắm rồi, có điều thuộc vào dạng vi phạm nội quy nên ko post lên, muốn thì PM cho mod của box hỏi, hên xui :D

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN