Thảo luận Call of Duty: Modern Warfare: Mobilized

Cửa hàng game Nintendo nShop

trungtu1441996

Nấm nhỏ
Beat game normal rồi.Khó thật.Mà màn cuối nếu ai đi mà tự nhiên Objective fail thì đi lại khúc đó nhưng thay vì lo bắn thì chạy thẳng luôn tụi nó ko bắn đâu.Vào room có 1 thắng bắn ngay sau lưng và 1 thằng trên lầu.Hạ tụi nó rồi tháo bom thui.

qua dc khúc code sướng run người
game hay thật, M4A1 bóp cò 1 phát nó nổ 3 phát.
9h chủ nhật lên bắn wifi đi.
mà cứ chơi hết game là súng trong multi tự unlock hết à??????????????
mà sao trong multi lại ko có bazoka với snipe nhỉ???????

honquoc

Thành viên lâu năm
vậy ah , để mình thử add xem sao ?
code cua thientai ko add đc của trungtu1441996 thi add đc .9h chủ nhật nha .Nếu tối nay 10h ai lên đc thì chơi lun nhé bật yahoo để sẵn đễ dễ liên lạc
hoquoc009.
add nick yahoo thientai99x còn ai có nick yahoo quăng lên add lun nhé

hieu

Nấm nhỏ
Cứ tổ chức buồi sáng thì ma nào mà chơi được :( chán các bác quá muốn đông vui thì phải tổ chức buổi tối chứ , buổi tối người ta mới có thời gian chứ buổi sáng bận lung tung việc :-<

trungtu1441996

Nấm nhỏ
Chiều mai 5h ai chơi ko.Tối mình bận.Sáng mai 9h30 thì sao nhỉ?

---------- Post added at 12:48 PM ---------- Previous post was at 12:43 PM ----------

Hard mode tụi nó là ma hay sao ấy,bắn khó chết là 1 nó bắn rất nhanh là 2.

gameboy89

V.I.P Member
Nó bắn toàn headshot ah =)) !

Hình như bản này hok có chế độ Headshot hay sao nhỉ, nhớ ở bản 4, 1 viên vào đầu là đi luôn =))

Bản này cũng hok áp dụng cách xông lên liều chết đc như bản 4 tớ hay làm =)), bản 4 tớ cầm súng xông vào liều chết vừa chạy vừa xả đạn, đến gần cho mỗi thằng 1 cáng súng lên đường ngay :em33: Cái này vừa chạy vừa bắn lại mất tâm mới đau :|

gameboy89

V.I.P Member
Fc để sau coi lại xem :D, mấy hum lên wifi nghịch nhưng cảm giác bắn khó chết hơn bản 4 hay sao ý, với lại cách ngắm nó cứ thế nào ý :-?

Chơi bản 4 chỉ cần click đúp vào màn hình là đc thấy làm vậy tiện lợi và nhanh hơn nhìu :))
Bản này chạy cũng chậm nữa :P

trungtu1441996

Nấm nhỏ
Fc để sau coi lại xem :D, mấy hum lên wifi nghịch nhưng cảm giác bắn khó chết hơn bản 4 hay sao ý, với lại cách ngắm nó cứ thế nào ý :-?

Chơi bản 4 chỉ cần click đúp vào màn hình là đc thấy làm vậy tiện lợi và nhanh hơn nhìu :))
Bản này chạy cũng chậm nữa :P
Bấm đi tới 2 lần liên tục là như gió ngay.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN