Thảo luận Call of Duty: Modern Warfare: Mobilized

Cửa hàng game Nintendo nShop

gameboy89

V.I.P Member
Brother Arm , game đó góc nhin hok hay , thấy đc cả người với lại cái tâm nó làm sao ý cứ rung rung mỗi khi địch xuất hiện :))

Như kiểu tâm nó tìm cho mình, chứ hok phải mình tự tìm :-j

boyson5012

N-Club <span style="color: rgb(255, 0, 0);">MarioK
Fc để sau coi lại xem :D, mấy hum lên wifi nghịch nhưng cảm giác bắn khó chết hơn bản 4 hay sao ý, với lại cách ngắm nó cứ thế nào ý :-?

Chơi bản 4 chỉ cần click đúp vào màn hình là đc thấy làm vậy tiện lợi và nhanh hơn nhìu :))
Bản này chạy cũng chậm nữa :P
trong option có cho chỉnh nháy đúp màn hình mà ;;)

đang chơi màn lái máy bay, khó ác chiến, để bị nã 4 phát là toi, mà hình như màn này là bắn vào mấy cái xe dưới đất để nó khỏi nã mình rồi scan 5 ngôi nhà gì đó, mà thấy 5 ngồi nhà đó rồi có xử luôn hok vậy???????????

honquoc

Thành viên lâu năm
đang chơi màn lái máy bay, khó ác chiến, để bị nã 4 phát là toi, mà hình như màn này là bắn vào mấy cái xe dưới đất để nó khỏi nã mình rồi scan 5 ngôi nhà gì đó, mà thấy 5 ngồi nhà đó rồi có xử luôn hok vậy???????????
Thấy xe cứ thả boom , còn 5 căn nhà vàng thì ko cần bắn tới bơi nó sẽ tự động scan thôi đừng lo.

Mình đánh tới Western Russia gặp nhiệm vụ locate the nuke.

Khi thua nó hiển thì dòng chữ: "in order news,a search is under way for surviver of an AC130 that went down earlier today while on training exercise"

Ai biết qua chỗ này chỉ mình với.

mấy bạn add code của nhau,code đó là cái ji vậy.lấy code đó ở đâu thế.ở trường mình có wifi,không biết có thể chơi game này online bằng wifi của trường được ko.thank!

trungtu1441996

Nấm nhỏ
Mình đánh tới Western Russia gặp nhiệm vụ locate the nuke.

Khi thua nó hiển thì dòng chữ: "in order news,a search is under way for surviver of an AC130 that went down earlier today while on training exercise"

Ai biết qua chỗ này chỉ mình với.
Màn cuối nếu ai đi mà tự nhiên Objective fail thì đi lại khúc đó nhưng thay vì lo bắn thì chạy thẳng luôn tụi nó ko bắn đâu.Vào room có 1 thắng bắn ngay sau lưng và 1 thằng trên lầu.Hạ tụi nó rồi tháo bom thui.

Màn cuối nếu ai đi mà tự nhiên Objective fail thì đi lại khúc đó nhưng thay vì lo bắn thì chạy thẳng luôn tụi nó ko bắn đâu.Vào room có 1 thắng bắn ngay sau lưng và 1 thằng trên lầu.Hạ tụi nó rồi tháo bom thui.
Mình chơi chưa hết thời gian thì báo mission fail không hiểu vì sao (khi vào cửa kế cuối khi vào room)

sonchuaquy

Nấm nhỏ
hu hu, đọc bài rồi mà vẫn không qua được cái vụ hack computer (để 1 tuần rồi chưa chơi). nó bảo màu xanh là đúng vị trí, tui thử đánh số 123 chẳng hạn thì nó hiện màu xanh ở số 1, lúc sau tui đánh 156 thì cái số 1 lại màu xám, thế là thế nào??

nintendo ds

Nấm bình thường
hu hu, đọc bài rồi mà vẫn không qua được cái vụ hack computer (để 1 tuần rồi chưa chơi). nó bảo màu xanh là đúng vị trí, tui thử đánh số 123 chẳng hạn thì nó hiện màu xanh ở số 1, lúc sau tui đánh 156 thì cái số 1 lại màu xám, thế là thế nào??
Chẳng hiểu được nữa, mình thỉnh thoảng cũng bị như vậy:em42:. Đang chơi đến đoạn đầu của Mĩ, sau khi hạ được cái xe bọc thép, ném con rô bốt vào nhà, phải làm thế nào để đi ko bị bọn lính phát hiện, khó vãi....:em30:

PS: Đừng bỏ cuộc nhé, mò một lúc là ra thôi mà, phần sau chơi khá hay đấy

trungtu1441996

Nấm nhỏ
À.Cái vụ hack computer ấy nó hiện đèn xanh ko hẳn là hiển thị số đó đâu.Ví dụ 123 mà có 2 xanh đầu tiên thì có nghĩa là:
1/1 và 2 đúng vị trí.
2/1 và 3 đúng vị trí.
3/2 và 3 đúng vị trí.
Trò này đánh lừa kinh lém.Ko vừa đâu.:em12:

Chẳng hiểu được nữa, mình thỉnh thoảng cũng bị như vậy:em42:. Đang chơi đến đoạn đầu của Mĩ, sau khi hạ được cái xe bọc thép, ném con rô bốt vào nhà, phải làm thế nào để đi ko bị bọn lính phát hiện, khó vãi....:em30:

PS: Đừng bỏ cuộc nhé, mò một lúc là ra thôi mà, phần sau chơi khá hay đấy
Việc điều khiển con robot đó không khó đâu bạn. Mình qua chỗ đó 1 cách dễ dàng.
Bước đầu tiên là bạn hãy chạy thẳng qua chỗ thằng lính vừa đi qua. Lúc đó sẽ có một đường nhỏ cho con rô bốt chui qua. Sau đó bạn chạy xuống cái lỗ.
Tiếp tục bạn hãy tìm những cái lỗ đi cho tiện. (những bước sau mình ko nhớ cụ thể như thế nào nên ko thể hướng dẫn nỗi)

Còn việc dò password trên computer cũng không khó cho lắm. Nó cho bạn 2 phút 30 giây nhưng nếu bạn nhanh trí sẽ tầm 1 phút đến 1 phút 30 giây là xong roài. Trò này xoay quanh việc suy luận và phán đoán của bạn

À.Cái vụ hack computer ấy nó hiện đèn xanh ko hẳn là hiển thị số đó đâu.Ví dụ 123 mà có 2 xanh đầu tiên thì có nghĩa là:
1/1 và 2 đúng vị trí.
2/1 và 3 đúng vị trí.
3/2 và 3 đúng vị trí.
Trò này đánh lừa kinh lém.Ko vừa đâu.:em12:
Thì câu cuối trong phần hướng dẫn chơi có nói đèn không tương ứng với con số mà.
Theo mình khi chơi mini game này thì cứ do theo thứ tự 123,456,789 trước. Sau đó nó có phần đếm thời gian, bên phải màn hình là quá khứ của việc mình mày mò ở hàng trên. Nếu dòng nào xám hết thì dòng đó sẽ không có số nào trong mật mã (đỡ phải mò lại). còn dòng nào màu xanh thì cứ dò từng số
VD:Dòng 123 có 1 xanh thì bấm 1 trước rùi 2 số kia cứ bấm bậy, rùi dò số 2 và số 3 như trên.
Lần nào dò thử số đó cũng có màu xanh hoặc vàng thì chắc chắn số đó có trong 3 số mật mã nếu là vàng (và nó ở vị trí đó trong 3 số mật mã nếu là màu xanh). Tiếp tục làm vậy với dòng 456 và 789 ta dc 3 số mật mã. Tiếp tục dùng 3 số mật mã đó đem dò lại rùi hoán đổi vị trí cho nhau đến khi 3 đèn xanh thì thui.
Vì thời gian có đến 3 phút nên chắc chắn mấy bạn dò kịp nếu ko chừa bất cứ thời gian nào . Còn mình thì do số quá xui nên lần nào cũng gần hết thơi gian mới mò xong :em14: nhưng cũng tự hào là chơi mini game này ko bị reset lại trừ lần đầu ra :P

Tiện thể cho hỏi luôn là trò này bắn wifi thì bắn về cái gì. 2 Người thuộc 2 đội bắn với nhau hay cùng đi làm nv vậy ?

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN