Tán dóc hằng ngày (Mọi chủ đề ^^)

Cửa hàng game Nintendo nShop

Mình đọc topic này khá lâu rồi,thấy rất là ngứa mắt mấy bạn như BubbleHead với cả Miles Edgeworth(mặc dù mình biết bạn Miles này cùng sở thích với mình),chỗ để newbie người ta vào nói chuyện sao mấy bạn lại đuổi đi như thế ?

Miles Edgeworth

Thành viên lâu năm
Mình đọc topic này khá lâu rồi,thấy rất là ngứa mắt mấy bạn như BubbleHead với cả Miles Edgeworth(mặc dù mình biết bạn Miles này cùng sở thích với mình),chỗ để newbie người ta vào nói chuyện sao mấy bạn lại đuổi đi như thế ?
Chả ai cần nghe ý kiến của cậu,GTFO.Nếu muốn có người bàn luận về hobby thì tốt nhất là ra chỗ khác,OK ?

boytoof198

Pokemon Master
chỗ này cần ý kiến của bạn sao ;)) GTFO

hội có thuê ai đi khóc mướn thế này đâu nhỉ :-?

BubbleHead, Miles, boytoof toàn mấy thằng bẩn, bựa, vô học, éo coi ai ra gì, forum NVN vốn rất thân thiện mà vì mấy thằng này mất vui đi nhiều

boytoof198

Pokemon Master
BubbleHead, Miles, boytoof toàn mấy thằng bẩn, bựa, vô học, éo coi ai ra gì, forum NVN vốn rất thân thiện mà vì mấy thằng này mất vui đi nhiều
cảm ơn cảm ơn :D và hình như bạn cũng chẳng hiểu trolling nó là cái j nhỉ :D

---------- Post added at 09:38 PM ---------- Previous post was at 09:30 PM ----------

Chính xác,vì vậy nên bạn không có quyền đuổi mình,hiểu chưa ?
hiểu rồi :D mời bạn làm việc tiếp :D

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN