Tán dóc hằng ngày (Mọi chủ đề ^^)

Cửa hàng game Nintendo nShop

đừng đú dùng Capslock khi bạn chưa hiểu mình dùng Capslock làm j ^^
đừng nghĩ dùng capslock là chỉ có mình bạn mình hiểu còn người khác thì không ^^

còn thacmac,mình nói thật là kiểu nói của bạn cùn lắm.Chắc bạn còn chưa học lên cấp 3 ms có cái kiểu cùn này đi copy lại kiểu nói trong post ng khác.Mình nói đến đây thôi bạn muốn copy kiểu j thì tùy ? ok ?
hì ^_^, mình chưa học đến cấp 3 ^^, nên trình chưa cao đến cấp 3 cũng là chuyện bt thôi ^_^, mình cùn nhưng mình ko nhát đến nổi phải ve khi bị người khác hâm ném shit vào mồm đâu ^__^, mình nói thế bạn hiểu hay ko thì tùy, ok? ^^

mà thôi, đến đây thì cũng huỵch toẹt ra là chú chẳng khác j cái clone của thg hentai (hoặc là đúng thế) :-j cãi ko dc thì copy rồi xào lại, trình chú cũng chỉ đến thế thôi hả em :-j
ái chà chà ^_^, làm mem dân thường mà phán cứ như là đúng rồi ta đây là mod ấy nhỉ ^__^, nguy hiểm thật ^__^, ko muốn copy nữa thì ok mà ^^.

---------- Post added at 11:41 PM ---------- Previous post was at 11:39 PM ----------

BubbleHead, Miles, boytoof toàn mấy thằng bẩn, bựa, vô học, éo coi ai ra gì, forum NVN vốn rất thân thiện mà vì mấy thằng này mất vui đi nhiều
vậy mời bạn join group để bảo vệ hòa bình cho 4rum nhé ^_^

boytoof198

Pokemon Master
Is the BamBo you Father F*cker:rolleyes[1]::rolleyes[1]:
Is that a word? /:)

No one :>

đừng nghĩ dùng capslock là chỉ có mình bạn mình hiểu còn người khác thì không ^^

hì ^_^, mình chưa học đến cấp 3 ^^, nên trình chưa cao đến cấp 3 cũng là chuyện bt thôi ^_^, mình cùn nhưng mình ko nhát đến nổi phải ve khi bị người khác hâm ném shit vào mồm đâu ^__^, mình nói thế bạn hiểu hay ko thì tùy, ok? ^^

ái chà chà ^_^, làm mem dân thường mà phán cứ như là đúng rồi ta đây là mod ấy nhỉ ^__^, nguy hiểm thật ^__^, ko muốn copy nữa thì ok mà ^^.

---------- Post added at 11:41 PM ---------- Previous post was at 11:39 PM ----------

vậy mời bạn join group để bảo vệ hòa bình cho 4rum nhé ^_^
sao lại ko phán chứ ^^ tự do ngôn quyền mà ^^

Mình không đồng tình với mấy bạn troller,nhưng mình cũng không đồng tình với HunXu.Bạn nghĩ là nói những từ ấy ra thì không làm cái forum này bớt "thân thiện" - như bạn nói ?

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
BubbleHead, Miles, boytoof toàn mấy thằng bẩn, bựa, vô học, éo coi ai ra gì, forum NVN vốn rất thân thiện mà vì mấy thằng này mất vui đi nhiều
cảm ơn cảm ơn :D và hình như bạn cũng chẳng hiểu trolling nó là cái j nhỉ :D
Ngưởi ta chửi thẳng vào mặt mà còn hí hửng cảm ơn nữa, hoặc là trơ trẽn quá mức, mặt dày như bê tông rồi hoặc là não bị gì á, ko xác định nổi người khác cũng như chính mình đang nói gì

boytoof198

Pokemon Master
Ngưởi ta chửi thẳng vào mặt mà còn hí hửng cảm ơn nữa, hoặc là trơ trẽn quá mức, mặt dày như bê tông rồi hoặc là não bị gì á, ko xác định nổi người khác cũng như chính mình đang nói gì
ầy, bác lại làm nặng nề lên rồi :)) trolling just for fun :))

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
bạn nhatduy1998 không phải cũng thích được/bị troll lắm à, mình thấy bạn không có dáng gì của winner cả :-?

chắc tại kiến thức có hạn, phải đi bổ sung thêm thôi

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN