[Show room] Phòng triễn lãm Nintendo (đẹp, lạ, độc, hiếm)

Cửa hàng game Nintendo nShop

banh_he90

Nấm bình thường
Hóa ra anh gửi ra cho em cũng nhiều nhỉ. Nào là SNES, N64, GC, Wii, GBA :D
Bộ sưu tập của em cũng đồ sộ thật, có rất nhiều game trong số những món em trưng bày là niềm mong mỏi của anh!

Mario

Thành viên lâu năm
Ôi!!!!! Đẹp đẹp và đẹp \m/ gom cho a và a Nkid đủ bộ trước rồi đến e
a Nkid chỉ còn thíu Gold tem đẹp và Crystal US nữa thui là đủ rùi. Sau đó a sẽ giúp e. Vì chúng ta là trainer :shake:

Ước gì ta có thể gom cả thiên hạ vào trong tay. WHOAHAHAHAHAHA !!!>:)>:)>:)
Mê cuốn Metroid của Mario quá đi mất !:myemo0111:
nếu e bit a thix sớm thì e đưa a rùi, hum bữa e dư cún của EU đưa Highborny rùi, hùi nãy đi ngoài đường a gọi điện thoại e ge ko rõ, nh nếu có xác pocket e sẽ gọi a nhé

Tui thèm cái SC SD và R4 origin quá! :myemo0111::myemo0111::myemo0111::myemo0111:
thèm thì bữa nào qua t bỏ vô cái lẩu pò cho ăn :)) nói chứ vài bữa nũa tui lên thủ đức ra đầu đường nhà ông làm vài món ăn chơi :myemo0111:

để có thể hoạt động tốt trên diễn đàn, em đã dùng những chiếc máy này để chơi game và thảo luận cùng các anh em bạn bè :shake: mỗi 1 máy đều có dấu tích lịch sử của cá nhân em. gần đầy chỉ thích handle ko còn mặn mà vs console nữa nên tính tiễn PS3 đề tiền dành cho 3DS XL

PSP dùng để tham gia box N-Conect (mặc dù vắng tanh +,+)
Gameboy Color và Advance thì để tham gia box GBA
DS Lite đang cắm DStwo dùng để chơi SNES, tham gia box Nclassic
3DS bỏ xó ở nhà ít chơi :))

beurney

Nấm bình thường
nếu có điều kiện mình cũng sẽ sưu tầm các hệ máy của Nin.thật là ngưỡng mộ những người có lòng đam mê để mình đc chiêm ngưỡng.

Mario

Thành viên lâu năm
anh Tunny đâu rùi vào xem cún băng mà a thix nè :)) e vừa mới lượm thêm 1 cuốn :)) mới y chang cún hum bữa đây, nh mà e ko bán đâu nha, a khỏi nt :D vì e đang chờ gom đủ bộ Layton (mặc dù ko chơi :)) nh thix Level 5 nên gom), nếu ko tìm đủ thì e sẽ để lại a giá ve chai đồng chý hội :shake: hì hì

Tunny

Nấm nhỏ
:(( bán thì mua, không bán thì thèm. Cớ sao lại làm đau lòng nhau người ơi :(( Nhưng mà hứa nhé, không đủ bộ thì để lại cho anh đó.

kysi_langthang

Nấm nhỏ
mới có 2 em cube với 1 ps 2 và vài chục game gốc. Nhưng thôi cho mình show ké 2 em này vậy.

.
Chắc là hàng độc nhỉ hì hì.
Để mai mốt mình chụp show hết luôn có 3 game mario của gamecube nữa :D

EndLessLove

Nấm nhỏ
T chẳng có gì nhiều nhưng show cho vui =)).

Đầu tiên là con Ipad 1 3G 64GB

Tiếp theo là con laptop Dell Inspiron N5110 Core I3-2310M CPU 2.1GHZ , ram 3GB, HDD 500GB, và card onboard :myemo0112:

Cái đồng hồ đeo tay và Mouse Logitech M505

Dsi XL và acekard 2i \m/.

Cuối cùng là con PSP 2k thẻ 8GB supported :rolleyes[1]:. 2 cái UMD là Demo Disc và GTA Liberties city
BTW, chụp = Nokia Asha 303 =))

Mario

Thành viên lâu năm
thử tài thiện xạ của Mario qua ảnh nhé (mặc dù ảnh rất mờ) ;)) cún băng nằm ở giữa 2 cái Blackberry và PSP Go là Pokemon Ruby hệ EU ;)) xin chủ nhân cho bit câu đáp án ạ :D

Key_blade

Thành viên lâu năm
thử tài thiện xạ của Mario qua ảnh nhé (mặc dù ảnh rất mờ) ;)) cún băng nằm ở giữa 2 cái Blackberry và PSP Go là Pokemon Ruby hệ EU ;)) xin chủ nhân cho bit câu đáp án ạ :D
Chín xác ^^,bác mario tinh mắt thiệt,câu hỏi cuối cùng:Bức ảnh trên chụp bằng thiết bị nào ^^

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN