[Show room] Phòng triễn lãm Nintendo (đẹp, lạ, độc, hiếm)

Cửa hàng game Nintendo nShop

ada wong

Evil Girl
Thành viên BQT
Nào giờ có ai hỏi đâu mà nói. Không lẽ tự khai giới tính sao. :P

@Tirexx: NGhe giọng là biết miền Tây gặt rồi. Thấy mặt còn lúa hơn nữa. :))

Ai mà chả muốn chơi game gốc nhưng vấn đề là để mua được thiết bị chơi game thì gamer đã mất máu chập một khá nhiều, chưa kịp phục hồi nữa, đến chập hai mua game là coi như bị rút xương gà làm gỏi luôn rồi. 3 năm làm người củ sen mới có thể phục hồi xác thịt, máu mủ nổi thì làm sao cứ nhắm game gốc mà bắn được chứ!
Bạn nói không đúng lắm. Đâu phải cứ mỗi game gốc mỗi mua. Chỉ cần mua game mình thấy thích nhất, muốn nhất là được. Nhiều khi cả năm mua chỉ 1-2 cuốn ủng hộ nhà phát hành là đủ rồi. Chơi sau người ta mấy tháng cũng đâu vấn đề gì. :D Như mình mua Star Fox, Super Mario 3D Land, Mario Tennis Open,...về chơi đâu được bao nhiêu. Do không hợp gu nên mau chán. Sau này rút kinh nghiệm chỉ mua game nào thật sự thích thôi; vừa ủng hộ nhà phát hành vừa tiết kiệm. :rolleyes[1]:

banh_he90

Nấm bình thường
Mình post chỉ 1 cái thôi, dành đất cho các bạn khác nữa, show hàng chung vui cùng mọi người :)
Anh cứ khiêm nhường, đáng lẽ ra anh phải cho tất tần tật lên mui chiếc hai cửa máu lửa rồi chụp 1 phát cho nó hoành tráng!

---------- Post added at 12:02 AM ---------- Previous post was at 12:00 AM ----------

:| một mình bạn chơi cùng lúc 6 máy này hả bạn
Con người này có thú sưu tầm, để tủ kính chứ không chơi hết đâu! Ước gì mình cũng như anh ý! :D

ada wong

Evil Girl
Thành viên BQT
Vào chốn showrooom này thấy mình tủi thân quá. :em42:

Bạn BlueAngle có tới 3 cái 3DS chắc chơi không hết. Có thể thương lượng cho mình xin cái màu đỏ không? :D

Anh cứ khiêm nhường, đáng lẽ ra anh phải cho tất tần tật lên mui chiếc hai cửa máu lửa rồi chụp 1 phát cho nó hoành tráng!

---------- Post added at 12:02 AM ---------- Previous post was at 12:00 AM ----------

Con người này có thú sưu tầm, để tủ kính chứ không chơi hết đâu! Ước gì mình cũng như anh ý! :D
:-s sưu tầm gì 3 cái giống nhau

BlueAngleX

Nấm nhỏ
@ Bánh Hẹ: Thanks e, đúng là a ko có thời gian chơi, đc cái này thì mất đi cái kia mà e. Chả bao h a có thời gian làm những việc mình thích cả.
@ Nhóc xít: Vì ko có điều kiện mua đồ limited nên đành mua theo mầu bạn ạ. Chứ cũng mong mua được đồ limited như bạn Bidepzai lắm.
@ Ada Wong, Nick Carter: Bạn cũng có 3DS rồi mà, hihi :)), bằng tuổi bạn chắc mìh chẳng có zì hết.. :)
@ Chip: Tks bạn, game thủ thì thấy máy game là thích mà :)

nickcarter9

Banned
@ A blue : E thì 19t àk nhưng tiền mua 3ds là tự đi làm kiếm tiền mà mua nên e thấy ý nghĩa lắm :) màu e yêu thích là màu đỏ nhưng khi đó lại mua trúng màu đen ( giờ mún có cái màu đỏ quá :( )

@ Gửi Anh Blue : Thật hôm mộ tài năng chịu khó như anh hjc em là gỉl mà nam nay lên lớp 9 định mua 1 pé 3DS blue aqua USA về hjc đang để dành đói cả ruột hjc:em27::em27::em27:
@ Gửi nickcarter : hazz anh cũng để dành à...đang nhịn đói nè năm sau lớp 9 mỗi tuần mâm cho 250k/ 1 tuần hjc chác 1 tuần đó xài 50k để dành 200k quá hjc:sorry[1]::sorry[1]::sorry[1]:
Ước ji` dc như nh blue nhưng em chắc chắn 1 điều sau này có việc làm em sẽ hơn anh hjhj QUYẾT TÂM:em15::em15::em15::em15:

BlueAngleX

Nấm nhỏ
@ A blue : E thì 19t àk nhưng tiền mua 3ds là tự đi làm kiếm tiền mà mua nên e thấy ý nghĩa lắm :) màu e yêu thích là màu đỏ nhưng khi đó lại mua trúng màu đen ( giờ mún có cái màu đỏ quá :( )
@ Nick Carter trong Back Street Boys :)) và Ada Wong: Đúng là cái gì mìh tự làm ra sẽ rất yêu quý nó. Từng cái máy game khi mua về a vẫn tự dán màn hình. Những khi mua máy game cũ về vẫn tự tay lau chùi từng chỗ nhỏ nhất cho nó đẹp lung linh lên, mặc dù chủ cũ nó không thể nhiều máy bằng a, những vẫn ko yêu quý nó bằng a.

2 e toàn U20 mà đã đc sở hữu 3DS rồi thì thật là hạnh phúc đấy. A nhớ máy game đầu tiên a mua là Ps2, hồi đó a vừa ra trường và đi làm đc nửa năm. Đến khi đi làm đc 1 năm thì tiết kiệm đc 3,5tr và mua đc 1 cái Psp 1000 cũ, cảm giác thật là khó quên :).

@ Gửi Anh Blue : Thật hôm mộ tài năng chịu khó như anh hjc em là gỉl mà nam nay lên lớp 9 định mua 1 pé 3DS blue aqua USA về hjc đang để dành đói cả ruột hjc:em27::em27::em27:
Ước ji` dc như nh blue nhưng em chắc chắn 1 điều sau này có việc làm em sẽ hơn anh hjhj QUYẾT TÂM:em15::em15::em15::em15:
Hi Bobbyray, e cố lên, csống cũng tương đối công bằng đấy, có thể có những lúc mình cố gắng, kết quả là con số 0, nhưng trong 1 chuỗi dài những cố gắng miệt mài, thể nào cũng thành đạt.

Khi a đỗ 1 trường ĐH lớn, đc vào 1 khoa cao điểm nhất, a nghĩ mình có thể làm đc tất cả, có thể làm đc cả thủ tướng í chứ, haha :)). Nhưng rồi thời gian đã trả lời a rằng tất cả chỉ là giấc mơ. Cuộc sốg chỉ đơn giản là sốg tốt, đi làm, kiếm tiền để có thể lo cho gia đình và những người thân yêu sau này 1 cuộc sống đầy đủ hơn, như vậy là đã rất khó rồi.

À, Bobby, đừng nhịn ăn để dành tiền mua máy nhé, vì sức khỏe quan trọng hơn ... :)

AbraShiva

Bwahahaha
Thành viên BQT
Em nó mới về trưa nay....Ham hố quá post lên lun...Đợi gần cả tháng trời mới về...thương quá. \m/\m/\m/ Tối nay ôm búp bê nằm ngủ....^^

Metroid: Other M - Samus Aran - Figma #133 (Max Factory)

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN