Sưu tầm N-classic ?

Cửa hàng game Nintendo nShop

Haha nói ra ngại lắm....nhưng hiện tại đang thix gb...hồi nhỏ đâu đc chơi đâu...toàn chơi game băng ko ah:D nên mún học hỏi

obi123

Nấm bình thường
Bộ sưu tập zelda đến giờ đang tăng lên. Hôm nào rảnh sẽ up lên cho ae chiêm ngưỡng :D
Hiện giờ ở quê chỉ có cái này thôi:

Bìa đẹp lóng lánh :D

Bên trong có 2 đĩa, 1 đĩa CD nhạc trong sê-ri Zelda

Và đĩa game :)

Nhìn tổng thể

2 Bản Zelda đặt cạnh nhau!!!

Kỷ niệm 25 năm Zelda ra đời \m/

Cám ơn anh Mario đã giúp xem lấy 2 cuốn zelda đó \m/\m/\m/

Mario

Thành viên lâu năm
Anh em mà khách sáo chi Obi ơi \m/ Hehe :x thix quá rùi nhe, hạnh phúc quá rùi nhe :D bây h chỉ còn cái Twilight Princess của GameCube nữa thôi là em đủ bộ sưu tập Zelda mơ ước rùi ^_^

Quên khoe lun cái Mario bóng rổ, sự kết hợp tuyệt vời của Nintendo và Square-Enix :x

Ở hiền gặp lành mà ^_^ trong một lần đi mua băng GBA với anh Kid, mình còn được tặng R4 Ogirin đời đầu huyền thoại của Flashcard Slot 1 DS, vậy là mình có cái để backup rùi :x

aliviss

V.I.P Member
mario thấy zelda trên gba thì bảo mình với nhé mình cũng là fan trung thành của Zelda đang cần tìm các bản trên GBA đặc biệt là Minish Cap

Mario

Thành viên lâu năm
Zelda trên GBA thì chỉ có 2 bản là Minish Cap và Four Sword, bên cạnh đó còn có 2 bản Classic NES 1 & 2

Tất cả những cuốn đó rất hiếm. Trước h mình chỉ thấy đúng 1 lần. Trong HCM đang có 2 người có những cuốn Zelda này là 2 sư huynh: Tunny và NKid.

aliviss

V.I.P Member
Zelda trên GBA thì chỉ có 2 bản là Minish Cap và Four Sword, bên cạnh đó còn có 2 bản Classic NES 1 & 2

Tất cả những cuốn đó rất hiếm. Trước h mình chỉ thấy đúng 1 lần. Trong HCM đang có 2 người có những cuốn Zelda này là 2 sư huynh: Tunny và NKid.
công nhận là rất hiếm thật. rất thích 2 bản đấy + 2 bản trên GBC là orage of time với of season (hồi bé dành dụm $ mua đc cái băng tàu chơi cứ hết pin là mất save :()

Mario

Thành viên lâu năm
2 bản trên GBC mình cũng đã từng mua dc cho các sư huynh. thật ra Zelda mình chưa chơi bao h, nh vì thấy đây là 1 tượng đài của Nintendo, cũng như mình sưu tập băng GBA nên dù ko chơi cũng phải có Zelda trong đội hình để nâng cao giá trị bộ sưu tập hơn, trong 1 bộ sưu tập mà ko có những tựa game đỉnh, ko có những tựa game bất hữu thì nó sẽ ko thật sự giá trị

đây là 2 cún Zelda GBA của mình:

aliviss

V.I.P Member
2 bản trên GBC mình cũng đã từng mua dc cho các sư huynh. thật ra Zelda mình chưa chơi bao h, nh vì thấy đây là 1 tượng đài của Nintendo, cũng như mình sưu tập băng GBA nên dù ko chơi cũng phải có Zelda trong đội hình để nâng cao giá trị bộ sưu tập hơn, trong 1 bộ sưu tập mà ko có những tựa game đỉnh, ko có những tựa game bất hữu thì nó sẽ ko thật sự giá trị

đây là 2 cún Zelda GBA của mình:

chưa chơi cái 4 sword bao giờ :D vì toàn bắt 4 người connect mới chiến đc ^^ zelda là mình bị thằng bạn thuốc từ bản a link to the past sau đó mới chơi GBC rồi N64 rồi GBA NDS 3DS ngoài ra mình còn cực thích seri Castlevania nữa từ khi chơi bản aria of sorrow đến giờ ko bỏ bản nào cả :D nếu mario thấy game này thì bảo mình với nhé:rolleyes[1]:

gameboyer

Nấm nhỏ
@gameboyer: hic sp là cái máy chơi game mà bạn ;))
Type nhầm, sc chứ ko phải sp.:sorry[1]:

---------- Post added at 11:17 PM ---------- Previous post was at 11:13 PM ----------

Hỏi có một câu mà các bác làm j dữ vậy. Thì cứ nói là sưu tầm có cái thú của sưu tầm là được rồi, việc j phải xoắn thế. Như bác Mario cứ im lặng ko cần trả lời mà chỉ cần thank cái người trả lời dùm mình là được. Quả là cao thủ hĩ, im lặng cũng có sức mạnh thật.

mariobeo

Thành viên lâu năm
Còn gì để nói nữa, mọi người nói hộ hết rồi. Hỏi sưu tập băng GBA để làm gì thì Mario có nguyên 1 cái thread chia sẻ cảm xúc về bộ sưu tập băng GBA Pokemon kia kìa =)

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN