Thắc mắc chung về Game PSP, Request game, Link die.....

Cửa hàng game Nintendo nShop

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
Cũng như topic ROM INFO, Topic này dành cho các bạn đặt ra thắc mắc về tất cả các vấn đề liên quan đến ISO Download về. Bao gồm:

_ Report link hỏi, screenshot hỏng.
_ Hỏi đáp về account download, trang web download, password giải nén file...
_ Các vấn đề linh tinh như không load được game.

Những hỏi đáp về thảo luận game vui lòng qua box thảo luận game. Bất kỳ hình thức spam hay đào mộ nào xảy ra sẽ được xử lý ngay:

vi phạm lần 1: del bài và cảnh cáo
vi phạm lần 2: ban nick 1 tuần
vi phạm lần 3: bạn không được chào đón tại nintendovn mãi mãi.

Tất cả những quy định trên nhắm giúp BQT dễ dàng quản lý và phát triển box PSP. Mong các bạn thông cảm.

Thân,

tibitibo

Nấm nhỏ
Mình mở hàng topic nào. Phiền bạn up giúp mình game Audition Portable (KOR) với :myemo0111:. Tìm cho bạn gái chơi mà mấy web khác down zìa toàn lỗi :sorry[1]:

phongga

Nấm bình thường
phiền anh giúp em link mấy game này: Aedis Eclipse Generation of Chaos USA FULL, Army of Two The 40th Day USA FULL, Armored Core Formula Front Extreme Battle EUR FULL, Armored Core 3 Portable USA FULL, Bamboo Blade: Sorekara no Chousen JAP FULL, Battle Zone USA FULL, BlazBlue Calamity Trigger Portable USA UMD FULL, Blazing Souls Accelate USA UMD FULL, Blade Dancer: Lineage of Light USA FULL, Blood Plus: Final Piece JPN FULL, Bounty Hounds USA FULL, Breath Of Fire III EUR FULL, Carnage Heart Portable JPN FULL, Cho Aniki Zero USA FULL, Coded Arms USA FULL, Crash Mind Over Mutant USA FULL, Criminal Girls JPN FULL, Crimsongem Saga ASIA FULL,..., vẫn còn nhiều game muốn down nhưng tạm thời nhờ anh kiếm giùm em mấy game này trước vậy^^
và game minis
thanks anh trước

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
phiền anh giúp em link mấy game này: Aedis Eclipse Generation of Chaos USA FULL, Army of Two The 40th Day USA FULL, Armored Core Formula Front Extreme Battle EUR FULL, Armored Core 3 Portable USA FULL, Bamboo Blade: Sorekara no Chousen JAP FULL, Battle Zone USA FULL, BlazBlue Calamity Trigger Portable USA UMD FULL, Blazing Souls Accelate USA UMD FULL, Blade Dancer: Lineage of Light USA FULL, Blood Plus: Final Piece JPN FULL, Bounty Hounds USA FULL, Breath Of Fire III EUR FULL, Carnage Heart Portable JPN FULL, Cho Aniki Zero USA FULL, Coded Arms USA FULL, Crash Mind Over Mutant USA FULL, Criminal Girls JPN FULL, Crimsongem Saga ASIA FULL,..., vẫn còn nhiều game muốn down nhưng tạm thời nhờ anh kiếm giùm em mấy game này trước vậy^^
và game minis
thanks anh trước
Nhiều game wa' , bạn play hết nổi ko vậy ^^

Mà thôi, theo Request của bạn đây.

Rãnh rỗi thì tìm giúp mình game shin sangoku musou 5 special dark_pearl nhé :myemo0111:. Nghĩ lễ zui zẻ \m/
Của bạn đây ^^

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
Cái shin sangoku musou 5 giải nén ra báo lỗi corrupt hết dark_pearl ui :(
Hix, lại lỗi do MF >< , mình giờ ko tiện up lại, bạn dùng link mình vừa thay phía trên nha, tốc độ down khá nhanh đó.

Có trang web nào chuyên tải theme không? Đang xài firmware 6.39 PRO B-8 :-?
Google á Go2, nếu xài them tỉnh ptf thì tha hồ, rất nhiều web, còn theme động CTF thì phải tải cho đúng them phù hợp với fw của máy đang xài.

Nếu bị lỗi corrupt mà không có repair được thì bạn thử dùng "rar repair tool" xem có thể cứu được không. Mình cũng từng bị down 1 game wii bị corrupt nhờ cái này cứu nè :D

phongga

Nấm bình thường
thanks a lot^^, chủ yếu là muốn nhờ anh làm 1 lần luôn cho nó tiện ấy mà, không phải mất công anh giúp hoài^^. để chơi hết đống này xong mới nhờ anh nữa^^, chắc cũng phải mất 1 tháng mới xong

DragonFly

Coi như là Rồng đi
thanks a lot^^, chủ yếu là muốn nhờ anh làm 1 lần luôn cho nó tiện ấy mà, không phải mất công anh giúp hoài^^. để chơi hết đống này xong mới nhờ anh nữa^^, chắc cũng phải mất 1 tháng mới xong
Khỉ khô, đống đó chơi trọn vẹn mất hơn 1 năm đấy >:)

phongga

Nấm bình thường
hì hì, em chơi cho vui thôi, đâu có ý định khám phá hết game, chủ yếu là muốn down để đó chơi từ từ, em thì thích game ds hơn

tibitibo

Nấm nhỏ
firmware 6.60 pro B10 có vẻ kén game quá đi. Phiền dark_pearl tìm hộ mình bản Prince Of Persian Forgotten Sands chơi được trên 6.60 :(

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
firmware 6.60 pro B10 có vẻ kén game quá đi. Phiền dark_pearl tìm hộ mình bản Prince Of Persian Forgotten Sands chơi được trên 6.60 :(
Mediafire Part 1: http://adf.ly/71DV4
Mediafire Part 2: http://adf.ly/71EpH
Mediafire Part 3: http://adf.ly/71CHs

Đây là Signed EBOOT chứ hem phải ISO Game, nên khi download về giải nén ra bạn chép thư mục POP Forgotten Sands theo đường dẫn sau trong thẻ nhớ PSP/GAME/

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN