Sưu tầm N-classic ?

Cửa hàng game Nintendo nShop

Mario

Thành viên lâu năm
đúng là cái chắc rùi, vì trong 4rum này ai mà anh ko biết. hùi đó a cũng nghĩ giống như em. cứ nghĩ sưu tầm và yêu mến game chỉ là 1 niềm vui giản đơn.

công cuộc sưu tầm game, em càng đơn giản hóa vấn đề thì càng nhẹ nhàng hơn, đừng quá đặt nặng là phải có nhiều, là phải hơn ai hết

dù sao băng cũng là vật vô tri, điều ý nghĩa trong đó là game mà mình đã cảm nhận dc từ thời thơ ấu, như a toàn chơi game copy ko à, vì a ko có nhiều băng game như các sư huynh, nhưng anh cảm thấy rất vui vì còn mãi chơi dc những game mà mình yêu mến từ nhỏ đến lớn

tommy95

Nấm nhỏ
đúng là cái chắc rùi, vì trong 4rum này ai mà anh ko biết. hùi đó a cũng nghĩ giống như em. cứ nghĩ sưu tầm và yêu mến game chỉ là 1 niềm vui giản đơn.

công cuộc sưu tầm game, em càng đơn giản hóa vấn đề thì càng nhẹ nhàng hơn, đừng quá đặt nặng là phải có nhiều, là phải hơn ai hết

dù sao băng cũng là vật vô tri, điều ý nghĩa trong đó là game mà mình đã cảm nhận dc từ thời thơ ấu, như a toàn chơi game copy ko à, vì a ko có nhiều băng game như các sư huynh, nhưng anh cảm thấy rất vui vì còn mãi chơi dc những game mà mình yêu mến từ nhỏ đến lớn
bậy h người ta cho gì thì e lấy thôi chứ game thì ngày càng khan hiếm mà giá cả cũng đâu có rẻ gì đâu a:) nói chung là biết chờ đợi thì thời cơ sẽ đến

Mario

Thành viên lâu năm
Cám ơn ông nhiều, bắt đầu nhớ lại chiêu "Vòng quanh trái đất" rồi nè!
mà muốn lấy cuốn tiếng Nhật, tiếng Pháp, tiếng Đức hay tiếng Anh? có đủ cả :)) có tiếng Ziệt lun =)) giỡn thui, mún lấy tiếng nào? hình như ông biết nhìu thứ tiếng như anh Tunny

banh_he90

Nấm bình thường
mà muốn lấy cuốn tiếng Nhật, tiếng Pháp, tiếng Đức hay tiếng Anh? có đủ cả :)) có tiếng Ziệt lun =)) giỡn thui, mún lấy tiếng nào? hình như ông biết nhìu thứ tiếng như anh Tunny
Tiếng Nhật thì chỉ biết sơ sơ Hán tự thôi, tiếng Pháp thì có thể đoán được sơ sơ, còn tiếng Đức thì chỉ biết Ja Nein thôi, cho tui tiếng Anh đi, tui dạy tiếng Anh mà! :))

Mario

Thành viên lâu năm
Tiếng Nhật thì chỉ biết sơ sơ Hán tự thôi, tiếng Pháp thì có thể đoán được sơ sơ, còn tiếng Đức thì chỉ biết Ja Nein thôi, cho tui tiếng Anh đi, tui dạy tiếng Anh mà! :))
Khi nào dạy tiếng Hàn thì t ghi danh :))

bậy h người ta cho gì thì e lấy thôi chứ game thì ngày càng khan hiếm mà giá cả cũng đâu có rẻ gì đâu a:) nói chung là biết chờ đợi thì thời cơ sẽ đến
trong thời h chờ đợi thì ge Electric Shock đi em :))

nghoaiduc

Nấm nhỏ
like mạnh câu này
nhớ lại thấy tiếc mấy cái đĩa gamecuve hồi đó bán cho đứa nhóc ở sân bay, không thì giờ tặng ông sưu tập rồi

Mario

Thành viên lâu năm
Thôi tiếc làm gì, mấy đĩa GameCube mà tui đang có cũng đều là game yêu thích, vậy là quá mãn nguyện rồi.

Mình mới tham gia vào diễn đàn và bắt đầu sưu tập các hệ máy chơi game, mình hiện có 1 ps1, ps2, gamecube, psp, xbox 360. Trong đó mình thích nhất là kiểu dáng của con gamecube, tiếc là tìm đĩa gốc cho nó khó quá, có vẻ như ở hanoi ko phổ biến bằng sài gòn nên khó tìm hơn nhiều. Hiện tại mình rất thích bộ game Resident Evil của gamecube, nghe bảo là hay nhất trong hệ máy này. Có ai thừa để lại cho mình được ko?

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN