Sưu tầm N-classic ?

Cửa hàng game Nintendo nShop

Kết thúc cuộc sưu bằng 1 em famicom nhật, chiếc máy có nhiều kỷ niệm nhất với mình, special thanks anh Luân và Huy đã nhượng lại chiếc máy còn khá đẹp lại.

2 em nintendo Game & watch , tiền bối của mấy em nintendo ds ngày nay, thanks pác Mario và Huy đã tặng 2 em nó.

Thiên Yết

Nấm bình thường
Kết thúc cuộc sưu bằng 1 em famicom nhật, chiếc máy có nhiều kỷ niệm nhất với mình, special thanks anh Luân và Huy đã nhượng lại chiếc máy còn khá đẹp lại.

2 em nintendo Game & watch , tiền bối của mấy em nintendo ds ngày nay, thanks pác Mario và Huy đã tặng 2 em nó.

Bác nghỉ sưu tầm á tiếc nhỉ

Mario

Thành viên lâu năm
Hnay là ngày của Famicom rùi ^^ tiếp tục trở lại thêm 1 cái GBA SP Famicom nữa ;)) tính lun cái a Tuny thì đã là cái thứ 3

Mình khá có duyên vs hàng limited thì phải :D

Một trong những game hiếm nhất của GBA lại tiếp tục rơi vào tay mình ^_^

Kết thúc cho bài post hnay là chiếc máy GameCube siêu đẹp mà mình mới lượm cho bạn Saberchan

Hnay là ngày của Famicom rùi ^^ tiếp tục trở lại thêm 1 cái GBA SP Famicom nữa ;)) tính lun cái a Tuny thì đã là cái thứ 3

Kết thúc cho bài post hnay là chiếc máy GameCube siêu đẹp mà mình mới lượm cho bạn Saberchan

Máy đẹp :D, tiếc là đợt này đi nhiều nơi nhưng ko vô TP.HCM :D

Mario

Thành viên lâu năm
Máy đẹp :D, tiếc là đợt này đi nhiều nơi nhưng ko vô TP.HCM :D
có dịp vào HCM thì t dẫn đi ăn bò lá lốt, bò né, bò mỡ chài :)) lý do tại sao đi ăn 3 món đó là vì quán rất đỉnh và rất ngon. quán đó cũng là nơi t tiếp đón biết bao bạn bè từ khắp nơi. nhưng quán chỉ mở cửa sau 6h tối thôi

Con GBA famicom là con 2 đèn hay 4 đèn thế bạn ? Nếu 4 đèn để lại cho mình 1 con nhé :D

Mario

Thành viên lâu năm
Thu hoạch rực rỡ của ngày hnay là băng Contra 2 ^_^ chưa chùi rửa tắm rửa gì hết cho em nó sau khi đã lượm về

2 em Contra này đã vào thùng. thế là đủ bộ Contra NES rùi :x

Tiếp theo là 1 phụ kiện khá hay của GBA. Dùng để cắm adaptor trực tiếp vào máy để chơi khi ngồi gần ổ điện.

Cái màu xám là hàng chính hãng Nintendo, cái đó cần phải có thêm cái dây cáp riêng. Còn cái trắng là Party nhưng cũng là hàng chất lượng, dùng adaptor 3v thông dụng hơn.

haigau

Nấm bình thường
dạo này có duyên với nes wa :D
zelda và metroid

ninja gaiden 2

castlevania 1,2

dòng ducktales vẩn còn thiếu cuốn 2

thử nghiệm flashcard gb

và đây là game 1 thời thơ ấu bản thân mình thích nhất bản trên gb dù hình nó xấu hơn mấy bản kia nhiều :D

mấy cuốn gb vàng khè 3 cuốn donkey kong thì tks carter đả để lại cho a

cuốn băng mvs máy thùng may mắn lụm dc ở chợ nhật tảo , chả biết là game gì lun :|

sẳn tiện mình biết chổ bán zelda cả 2 bản và rampage trên n64 mà mình ko chơi nên giới thiệu dùm thôi bạn nào cần mua thì inbox nhé

Sửa lần cuối:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN