Sưu tầm N-classic ?

Cửa hàng game Nintendo nShop

Mario

Thành viên lâu năm
hehe mấy cái Game Boy mình kiếm cho Thịnh cái nào cũng mới đẹp hết mà sao mấy cái của Th xấu quá đó ^^ kiếm cái khác thay thế đi :D

hưởng ứng với Thịnh nè ^_^

Pocket mà mình thích nhất :x vì nhìn nó giống cái Game Boy đời đầu bị thu nhỏ lại :))

Pocket bạc là cái GBP đầu tiên mình có. Bên cạnh Pocket Light

Ngoài ra còn cái GBP trong suốt tím nữa mà đưa đứa bạn đang giữ chơi xếp gạch rùi, vì nó dc mod đèn chiếu hậu của DS Lite ^_^

haigau

Nấm bình thường
cái pocket màu vàng mới mua dc mấy hôm lôi màn hình ra cào miếng bạc đằng sau để làm back light thì đứt mịa nó cái cáp nối .... đau ko tả xiết :(

hehe mấy cái Game Boy mình kiếm cho Thịnh cái nào cũng mới đẹp hết mà sao mấy cái của Th xấu quá đó ^^ kiếm cái khác thay thế đi :D

hưởng ứng với Thịnh nè ^_^

Pocket mà mình thích nhất :x vì nhìn nó giống cái Game Boy đời đầu bị thu nhỏ lại :))

Pocket bạc là cái GBP đầu tiên mình có. Bên cạnh Pocket Light

Ngoài ra còn cái GBP trong suốt tím nữa mà đưa đứa bạn đang giữ chơi xếp gạch rùi, vì nó dc mod đèn chiếu hậu của DS Lite ^_^
Hehe, hàng tặng với giá rẻ 20-50k nên chỉ đc có vậy thôi pác mario , có cái mới thì th sẽ thay thế từ từ ;)

Mario

Thành viên lâu năm
Trước hết để mình lượm cho Thịnh mấy cái màn hình của GBC và Pocket trước đã. 2 Cái màn hình Color và 3 cái màn hình Pocket là đủ chưa Thịnh?

ủa cái 89 trong suốt, có 2 cái lận à?

Sửa lần cuối:
màn hình color thì th có pác, chỉ thiếu màn hình pocket , mấy hình này chụp trước khi lấy con GB 89 của pác, mà màu của nó tím trong chứ kô phải trắng trong.

Mario

Thành viên lâu năm
Sao ông không nghĩ là có sapphire rồi TQ mới chế cuốn color này ;;)
a chẳng thừa biết điều đó :)) câu bình luận của tui có hàm ý là cho vui thôi
Tem của em này còn được dáng méo méo cách điệu đúng là đẳng cấp Hồ Cẩm Đào.
đẳng cấp ở chỗ là trong game là thể loại đi cảnh mới gê =))

Mario

Thành viên lâu năm
a Mario có lẻ cuốn GBC nào donkey kong hay yugi nào ko để e vs
a có nhưng chỉ có 1 cuốn thôi. em yên tấm, nếu a kiếm dc thêm thì a để lại cho.

Pokemon mạnh
Pokemon yếu
Đó chỉ là cách nhìn nhận của mỗi người
Một trainer giỏi là người sẽ cùng pokemon mình yêu quý chiến đấu để dành chiến thắng
chữ ký của em. rất giống suy nghĩ của anh hồi nhỏ

Mario

Thành viên lâu năm
MÌnh vừa mới kiếm dc băng Classic NES nữa ^_^

Đây là mấy cuốn Classic NES của mình, thật ra mình còn Zelda 1 và Dr. Mario nữa, nhưng mình đưa cho Obi và Nkid rùi

Băng GBA của mình tính đến thời điểm hiện tại dc nhiêu đó thôi ^_^ trong này mình ko đựng băng Pokemon mình để hộp khác.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN