Sưu tầm N-classic ?

Cửa hàng game Nintendo nShop

Một gày mưa dai nhách ... ^^

Mấy cún Rockman của mình. Phần 1 và 3 là JP. 2 là US. 5 là PAL :)) đa chủng tộc, nhưng đều đội chung 1 mũ bảo hiểm =))

Băng Yugi GBC duy nhất có tiếng Anh. Băng này mình tìm dc nhìu lần rồi, nhưng đây là cuốn còn mới nhất mà mình đã từng thấy, nên quyết định giữ lại ^^

Game èn quát ^^ còn phần 1 và 2 a Nkid đang giữ

Kinh điển đây nè. Tem tuyệt đẹp luôn

Mấy cuốn Gold, cún nào cũng tuyệt đẹp

Rồng cháy đuôi cún nào cũng là mỹ nhân ^^

Đội hình 6 kon Pi cá xù đây ^^ Volt Tackle

a Mario còn băng Yugi giống ở trên k? để e vs

Mario

Thành viên lâu năm
Mua dc cái băng IC ^^ có 2 trò chơi mà hồi nhỏ mình mê mẫn nhất đó là:

Anh em bắn tuyết (Snow Bros.)
Chú mèo đi chợ (Felix the Cat)

Trò bắn tuyết hùi kỳ qua nhà bánh hẹ chơi vui quá chừng :)) ko nhớ giờ về luôn :D bánh hẹ chơi dỡ hơn mình đó các bạn, chết trước mình luôn :)) nhưng trò "giải phóng cuba" thì mình "hết mạng" trước ổng =))

----------------------------------------------------------------------------------

Hưng ơi vô nhận hàng nào :D

Mr.Per14

Nấm nhỏ

Trò bắn tuyết hùi kỳ qua nhà bánh hẹ chơi vui quá chừng :)) ko nhớ giờ về luôn :D bánh hẹ chơi dỡ hơn mình đó các bạn, chết trước mình luôn :)) nhưng trò "giải phóng cuba" thì mình "hết mạng" trước ổng =))

----------------------------------------------------------------------------------

Snow Bros đang chơi giả lập Nes Emulator trên E1000 của Mario nè :)) Lên bàn 3 mấy rồi cơ mà chả mấy vi vu rồi lại sắp phải chia tay với em ấy T.T và 1 đống các thứ nữa. T.T

Một thời của mình... tài sản hiện giờ thì còn có 1 NES già vẫn chạy ngon, 1 DSLite ghẻ, 1 PSP 3000 vs 1 3DS Xl firmware cao.
Băng gốc thì có Pokemon HG, Black, Black 2, Zelda 3D, Mario Dream Team còn lại toàn xài hàng chùa, chả dám up :">.

banh_he90

Nấm bình thường

Hok biết chừng nào mới có dịp chơi lại. Felix cat ở chỗ tui kêu là "mèo cười".

Mario

Thành viên lâu năm
Ngày hôm qua ở box quảng cáo đã có kỷ lục giá băng GBA sưu tập. Lần đầu tiên mình mới thấy băng GBA bán được 500k. Cao giá hơn cả Pokemon, Fire Emblem, Golden Sun. Nếu vậy chắc FE, GS bán dc hơn 500k quá +,+

banh_he90

Nấm bình thường
Ngày hôm qua ở box quảng cáo đã có kỷ lục giá băng GBA sưu tập. Lần đầu tiên mình mới thấy băng GBA bán được 500k. Cao giá hơn cả Pokemon, Fire Emblem, Golden Sun. Nếu vậy chắc FE, GS bán dc hơn 500k quá +,+
Đó là do có người tiếp tay thôi. Nếu người mua không quá mê mẩn thì đâu để người bán bán giá động trời như vậy được.

Thiên Yết

Nấm bình thường
Bác towahawk gì đó không nhớ tên, hồi bán 3ds sẵn tiện show luôn bô sưu tập trong đó có 2 cuốn FE, hỏi mua thử bác ra giá 1 cuốn 1 tr:(

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN