Toàn Quốc Combo đĩa Wii gốc, tặng kèm phụ kiện. Game Boy Player

Cửa hàng game Nintendo nShop

X_Halo1_z

Nấm nhỏ
ko biết mắt có kém ko,nhìn firered ko đc rõ b-).
à,vào trễ wa' nên ko biết giá là bao nhiu zậy ta.:D
cái firered hả, hôm qua mình thấy là 500k, đại gia nào gạch rồi =)).
ko ngờ bán dc giá vậy. mình có thằng em họ, nhớ là hồi nhỏ nó có chơi băng firered, mà lớn lên chững chạc, ko chơi game, xin nó dc cái băng chắc phát tài =))

Mario

Thành viên lâu năm
Có gì đâu mà ko ngờ, băng hiếm mà mới đẹp như vậy kiếm đâu ra. Sự khác biệt nằm ở chỗ băng sưu tập đẹp và cuốn băng rách nát đương nhiên có giá rẻ hơn.

Dám nói 1 câu, ai đem lại băng Pokemon bất kỳ nào mà mới như vậy, xin mua lại giá 500k

Topic này chỉ dành cho người sưu tập, họ sẽ mua vì biết trị của nó và đam mê nó, vậy thôi.

Như những món đăng ở đây rất nhiều, vẫn bán nhanh bình thường thôi.

Chỉ trong giới mới hiểu dc

Bán đồ dc giá thì ai cũng vui nhưng bán cho dân biết chơi thì mới thật sự vui. Vì thế mình rất kính trọng những bạn từng sưu tập như tommy, thien yet, vua bung bu, banh he, tunny, nkid, mygba, vampire king, aron carter và những bạn khác mà mình ko nhớ hết tên...

Mr.Per14

Nấm nhỏ
Có gì đâu mà ko ngờ, băng hiếm mà mới đẹp như vậy kiếm đâu ra. Sự khác biệt nằm ở chỗ băng sưu tập đẹp và cuốn băng rách nát đương nhiên có giá rẻ hơn.

Dám nói 1 câu, ai đem lại băng Pokemon bất kỳ nào mà mới như vậy, xin mua lại giá 500k

Topic này chỉ dành cho người sưu tập, họ sẽ mua vì biết trị của nó và đam mê nó, vậy thôi.

Bán đồ dc giá thì ai cũng vui nhưng bán cho dân biết chơi thì mới thật sự vui. Vì thế mình rất kính trọng những bạn từng sưu tập như tommy, thien yet, vua bung bu, banh he, tunny, nkid, mygba, vampire king, aron carter và những bạn khác mà mình ko nhớ hết tên...
chuẩn ví dụ T mà mang đi diễn đàn khác đăng bán chắc người ta giả 100-150k quá vì họ đâu có hiểu giá trị đồ sưu tập đâu ^^ Mình mà thấy nó đáng thì giá cao cũng mua :D

Vampire King

Nấm nhỏ
Ở Vinh có bác nào chuyên bán máy chơi game cổ mà giá cũng hơi cao hơn trong mình, ko biết fải là ng` gạch cái Famicom ko nữa:-?
P/s: Có cuốn PKM Blue, cắm băng zô mở lên nó chạy trailer dc mấy giây cái đứng luôn, màn hình hiện sọc sọc. Ko biết bị gì, ko có tua vít mở băng ra coi bên trong có bị gì ko :(
Mario biết ở đâu bán bộ tua để mở máy của Nintendo ko, ở nhà chỉ có tua vít để mở ốc 3 cạnh thôi :(

X_Halo1_z

Nấm nhỏ

vậy là em hết sức may mắn rồi, 4 cuốn FR, LG, R, S đều là mua từ chợ trời và 1 vài người bán lại mà họ ko trong giới săn game cổ, giá chỉ là 50-70k mà cuốn FR thì nguyên vẹn mà nhìn cũ, còn LG thì siêu đẹp, 2 cái kia thì rách tem hết :)
trước giờ nghĩ FR giá cao lắm là 400k thôi

Mario

Thành viên lâu năm
P/s: Có cuốn PKM Blue, cắm băng zô mở lên nó chạy trailer dc mấy giây cái đứng luôn, màn hình hiện sọc sọc. Ko biết bị gì, ko có tua vít mở băng ra coi bên trong có bị gì ko :(
Mario biết ở đâu bán bộ tua để mở máy của Nintendo ko, ở nhà chỉ có tua vít để mở ốc 3 cạnh thôi :(
hồi trước mình hay mua bộ vít đa năng, trong đó có cái đầu vít càng cua hình chữ U, có thể mở ốc băng GB GBC và SNES. Nếu mua nhầm cái nào nhỏ hơn ko vừa khít thì bạn phải lấy cây dũa để dũa nó và canh cho đến khi vừa với ốc mới dc.

vậy là em hết sức may mắn rồi, 4 cuốn FR, LG, R, S đều là mua từ chợ trời và 1 vài người bán lại mà họ ko trong giới săn game cổ, giá chỉ là 50-70k mà cuốn FR thì nguyên vẹn mà nhìn cũ, còn LG thì siêu đẹp, 2 cái kia thì rách tem hết :)
trước giờ nghĩ FR giá cao lắm là 400k thôi
giới săn game cổ ko phải ai bán cũng giá giống nhau. ko cần biết xuất xứ nguồn gốc băng ở đâu, giá cả thế nào khi mua dc, nhưng nó nằm trong tay người bán biết giá trị của nó và người mua cũng biết giá trị của nó thì giá cả sẽ hoàn toàn khác nhau

mức giá là do người bán đặt ra, chỉ là người mua có muôn mua hay ko thôi, chứ làm gì có giới hạn 1 cuốn băng nào đó có giá nhất định. trừ khi nào cái giá nó quá trên trời mà cuốn băng thì quá cũ, ko hiếm ko hay đối với người mua

Vampire King

Nấm nhỏ
Mới vừa search google hình cái đầu vít đó, may wá ở nhà có, để lấy thí nghiệm liền mới dc. Àh fải rồi, bữa nào tiện dùm 1 tua vít để mở gamecube N64 dùm đi Mario, có gì mình gửi tiền lại cho.

Mario

Thành viên lâu năm
Mới vừa search google hình cái đầu vít đó, may wá ở nhà có, để lấy thí nghiệm liền mới dc. Àh fải rồi, bữa nào tiện dùm 1 tua vít để mở gamecube N64 dùm đi Mario, có gì mình gửi tiền lại cho.
đợt vừa rồi hcm mưa to quá bên quận 11 thì cái máy tiện bị ngập nước hư mất tiều rồi -,-

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN