Giải đáp thắc mắc chung về 3DS

Cửa hàng game Nintendo nShop

hi cho mình hỏi xíu về Game 3ds second hand ( SCH ) nhé ! :-s Mình thấy nhiều bạn đăng bán game 3DS SCH , mình cũng tính mua lại mấy game full box , mình thấy có người ghi game full box còn code , có người ghi no code , vậy CODE là gì ? :-/ và khi mình mua lại chơi mấy game SCH đó thì mình sẽ bắt đầu chơi lại game đó từ đầu đươc không , hay phải chơi lại file save của người ta ? ;) thanks

hi cho mình hỏi xíu về Game 3ds second hand ( SCH ) nhé ! :-s Mình thấy nhiều bạn đăng bán game 3DS SCH , mình cũng tính mua lại mấy game full box , mình thấy có người ghi game full box còn code , có người ghi no code , vậy CODE là gì ? :-/ và khi mình mua lại chơi mấy game SCH đó thì mình sẽ bắt đầu chơi lại game đó từ đầu đươc không , hay chơi lại file save của người ta ? ;)

8163264128

Thành viên lâu năm
hi cho mình hỏi xíu về Game 3ds second hand ( SCH ) nhé ! :-s Mình thấy nhiều bạn đăng bán game 3DS SCH , mình cũng tính mua lại mấy game full box , mình thấy có người ghi game full box còn code , có người ghi no code , vậy CODE là gì ? :-/ và khi mình mua lại chơi mấy game SCH đó thì mình sẽ bắt đầu chơi lại game đó từ đầu đươc không , hay chơi lại file save của người ta ? ;)
Code là PIN cho Club Nintendo.
Tuỳ từng game mà xoá save được. Nhưng hầu hết đều xoá được.

cho mình hỏi cái, mình có 1 đĩa game Luigi Mansion 2 hệ AUS (úc) , vậy đĩa game hệ này có phụ hợp với mọi hệ máy 3ds khác không(anh,mĩ,nhật) hay bị hạn chế

Thường bán theo game hay mấy bản đặc biệt ít còn 4.5 lắm.
Mình nhớ không lầm nhân viên Gamestop còn được lệnh phải tự up tất cả những máy còn trong kho lên 6.2 hết.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN