Request Music

Cửa hàng game Nintendo nShop

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
Vậy thì vô đây down Bittorrent về nè: http://www.download.com/BitTorrent/3000-2196_4-10211384.html :D

Cài đặt xong xuôi thì down cái file trên kia xuống, sẽ có đuôi là .torrent, dùng Bittorrent chạy là oki. Nhưng tốc độ nhanh chậm tùy thuộc vào số lượng người đang cùng down file đó với mình :(. Tớ khoái dùng torrent lắm :x, giờ đang down game titan quest bằng cái này :x

bạn nào có thể cho mình xin cái bài soundtrack của game Super Paper Mario ko.hôm nọ xem Văn hóa game giới thiệu nghe thấy hay quá,cái bài mà đoạn có thằng Rùa to hình như đám cưới với công chúa rùi công chúa ngất đi ý,nghe nhạc hay quá

Mình cần tìm soundtrack của series PW+AJ, ai biết cho mình xin web down nhạc game gba, ds cũng đc :D
Nhớ hồi đó có topic tải nhạc game mà tìm mãi hok thấy đâu :(

Miles Edgeworth

Thành viên lâu năm
Gấp đây,gấp đây.Đại ca nào up hộ tớ bài nhạc chính(không rõ tên) ,trước khi chiếu phim ấy của phim Gia tộc Họ Trương.Đang chiếu buổi trưa ấy.Tên Phim theo Eng là Red Streamer.

langtu

Nấm nhỏ
phim vtv3 "nghĩa nặng tình thâm" chiếu lúc 18h có bản nhạc hoà tấu violin hay lắm,nếu ai biết thì giới thiệu cho mình với
bản này rất hay ,nghe như của secret garden

Miles Edgeworth

Thành viên lâu năm
Hôm nọ ở trường mới nghe thấy một bài,nhớ mang máng hình như tên là Bình minh.Đệm guitar,nghe hay lắm :D.Ai tìm được thì giúp với :D.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN