[Thảo Luận] Fantasy Life

Cửa hàng game Nintendo nShop

yami123

Nấm nhỏ
Mình Craft cái cây đó tốt nhất chỉ có Great thôi, mà sao cái huy chương của nó khác vậy ta, mình nhớ có cái hình giống nón của King Erik là cao nhất rồi mà... Hay là có khảm thêm đá nó đc như vậy

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
Bạn còn cây này không? Có thể nhường cho mình đc ko?
Xem cái hình mình gửi, r pm cái thằng thread bài đó...đưa nó cái hình trên r nói là bạn của facebook: Vũ Văn Thành muốn nhận quà give away...bạn thử xem, tại mình nói vs nó là ng khác nhận chứ mình k nhận.

Yung

Nấm nhỏ
Xem cái hình mình gửi, r pm cái thằng thread bài đó...đưa nó cái hình trên r nói là bạn của facebook: Vũ Văn Thành muốn nhận quà give away...bạn thử xem, tại mình nói vs nó là ng khác nhận chứ mình k nhận.
Okie cảm ơn bạn. Để mình thử xem sao

Kurogane

nWriter
Add friend minh nhé , mình add các bạn trong các page gần đây. Mình mới chơi thôi có gì chỉ mình.
Cho mình hỏi điểm khác nhau giữa fantasy life và fantasy life link ?
Máy hệ JP có chơi chung đc với mấy máy hệ khác ko?
FC của mình : 4785-4206-9833
DLC Origin Island của Fantasy Life US chính là Fantasy Life Link của JP

Kurogane

nWriter
làm sao để khảm thêm đá cho item vậy nhể :v
Đạt tới 1 cấp độ nghề nhất định (quên cấp nào rồi mà nhanh lắm), nó sẽ nói rằng có thể nâng chất lượng đồ làm ra bằng cách thêm đá vào. Nghĩa là nó mở cái chỗ more quality đó, chọn món cần chế thì nó đưa qua khung gồm nguyên liệu cần, chế nhiêu cái và 1 ô ............... (nhấn vào ô này để chọn đá bỏ vào)

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN