Bàn luận về các loại shop online, độ tin cậy, mặt hàng, giá cả...

Cửa hàng game Nintendo nShop

Wolverine

Nấm nhỏ
Thôi, làm được rồi, mình add xong xuôi cái thẻ trên paypal là mua được hàng luôn hay có phải chời để nó check cái thẻ của mình không vậy?

Luong Lao Shi

A Lazy "Uncle"
Fly_us ơi? Thế có nghĩa là ko cần đợi 4 cái số mà cứ mua hàng ngay à?

Tớ add được thẻ vào luôn rồi:D Visa Debit Card. Giờ thì tớ mua cái món hàng 34 đô kia được chưa?

Với cả check thẻ visa debit card online như thế nào?

Luong Lao Shi

A Lazy "Uncle"
Thế là xong:)) Đã mua được Master License rồi!!:)) Sau bao lâu ước mơ cuối cùng cũng đã có:))

4 số Paypal code thì thử gọi điện cho ngân hàng nói về các vụ giao dịch xem=.=

Cho mình hỏi là nếu món hàng nào chỉ ghi free ship thì khi gửi về VN mình vẫn phải mất tiền ship phải ko?Nếu mất thì khoảng bn vậy?Thanks trước :D

Ừm.Mình muốn mua trên dealetreme.Bên dưới dòng overview nó ghi là free ship world wide là mình ko mất tiền ship nữa phải ko?Vậy là khi mình nhận hàng ở VN là ko phải đóng thêm bất cứ khoản tiền nào nữa đúng ko?

troy28790

Banned
Ừm.Mình muốn mua trên dealetreme.Bên dưới dòng overview nó ghi là free ship world wide là mình ko mất tiền ship nữa phải ko?Vậy là khi mình nhận hàng ở VN là ko phải đóng thêm bất cứ khoản tiền nào nữa đúng ko?
theo mình biết là hình như có đóng thuế cho nhà nước đó,free ship world thì miễn phí hết

Luong Lao Shi

A Lazy "Uncle"
http://www.dealextreme.com/details.dx/sku.8711

Tớ định mua cái cục pin này để thay về cho máy DSL của tớ... Nhưng xem thông tin ghi trên cục pin của tớ thì nó ghi là 3.7V 1000mAh... Thêm nữa là của tớ có ghi là iQueDS Lite... Như vậy mua cái pin kia về thay vào có sao ko?

Xem cái DealExtreme sướng quá:x Cái này là cái trang đấy nó ship hàng chứ không phải user riêng biệt như eBay à?

vodoi_em

Nấm nhỏ
http://www.dealextreme.com/details.dx/sku.8711

Tớ định mua cái cục pin này để thay về cho máy DSL của tớ... Nhưng xem thông tin ghi trên cục pin của tớ thì nó ghi là 3.7V 1000mAh... Thêm nữa là của tớ có ghi là iQueDS Lite... Như vậy mua cái pin kia về thay vào có sao ko?

Xem cái DealExtreme sướng quá:x Cái này là cái trang đấy nó ship hàng chứ không phải user riêng biệt như eBay à?
Đc, nhưng pin lụi ko bền anh à:|. Nó mà cháy nổ thì cái ds ra bã:|
Trang này là trang mua trực tuyến, của 1 công ty ko phải bát nháo user như ebay:))

Luong Lao Shi

A Lazy "Uncle"
Pin này của anh thì cũng được 1 năm rưỡi rồi... Đến tháng 7 năm nay nữa là tròn 2 năm...(Hay 3 năm nhỉ...) Không thay chỉ sợ nó cũng hỏng 1 cái thì ra bã=.=

Mà mọi người bảo mua cái kiếm này với 3 cái Katana này thì có sao với vn không:)) Hàng unsharpen rồi nhưng vẫn sợ=.=

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN