[3DS] Những game 3D xứng đáng mua băng gốc cho 3DS

Cửa hàng game Nintendo nShop

nên mua game nào?

• Mario Kart 3d

Bình chọn: 48 68.6%
  • Tomb Rider

Bình chọn: 4 5.7%
  • Street Fighter 3d edtion

Bình chọn: 14 20.0%
  • Nintendog 3d

Bình chọn: 4 5.7%

• Số thành viên bình chọn
    70
ở bên cửa hàng lâm nintendo gận bến xe miềng đông bán 1game có 850k kìa:rolleyes[1]: tui mua bên đó kô à lên 5 giây có tên và ĐC:beach[1]:

npduy8888

Nấm bình thường
Đang phân vân giữa 2 tựa game cho tháng 6 là Zelda và RE: Merc, vì tháng 5 có DOA thì không hạp với thể loại song đấu lắm. Không biết là nên mua Zelda hay RE: Merc vì nếu mua RE thì vào cuối năm nay sẽ có 1 bản RE và bản này thì đánh giá cao hơn bản RE: Merc và nghe nói là bản Revolution sẽ trở lại với cách chơi truyền thống của RE. 60% là tính mua Zelda và 40% còn lại nghiêng về RE: Merc. Ai cho ý kiến với

Mình cực mong chờ bản Chocobo Racing 3D!!! Từ ngày xưa chơi bản cũ mình chưa từng thua ai Chocobo Racing bao giờ. (Mãi sau này mới gặp được một địch thủ là một lão béo hơn mình) >.<

DragonFly

Coi như là Rồng đi
Mình cực mong chờ bản Chocobo Racing 3D!!! Từ ngày xưa chơi bản cũ mình chưa từng thua ai Chocobo Racing bao giờ. (Mãi sau này mới gặp được một địch thủ là một lão béo hơn mình) >.<
Ha ha, tự cao thế, đợi ra đi rồi đua với tui xem sao, trước giờ tui cũng xin thua nhìu người lắm nhưng chưa ai cho :em17:

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
2 bản RE 1 bản chơi đơn 1 bản chơi online mà, muốn chơi kiểu nào thì chọn cái đó. Tháng này ai mua Dead or Alive với tui nào \m/

DragonFly

Coi như là Rồng đi
Trước giờ chưa DoA bao giờ, nhưng nếu phải chọn giữa Blaz với DoA thì sẽ là DoA thôi, dù sao từ giờ tới tháng 7 chả có game gì ưng ý hết (:|

kelvin8652200

Pen Warrior
nói ra sợ bị chê gà,nhưng mình thấy hình như đợt này DOA 3ds hình như hay hơn super street fighter fai kg ta (ít nhất là về single player) vì kg gian dc tối ưu hóa,rộng hơn rất nhìu,người chơi kg bi gói gọn trong 1 scene hình nhu stf4 nữa.

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Cái đó đặc trưng của 2 dòng game xưa giờ vậy rồi, ko phải tới giờ mới có. Ai thích kiểu nào thì chơi kiểu đó thôi

Miles Edgeworth

Thành viên lâu năm
Oài 3DS có BlazBlue,khuyên Dragon nếu đã chơi Guilty Gear thì chắc chắn phải chơi Blaz....
Anh aliviss cứ nhập vài game,xong đem qua em mượn mươi bữa nửa tháng nhỉ,hehe :rolleyes[1]:

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Thì bạn lên youtube xem mấy clip gameplay của nó đó, thích thể loại nào hơn thì mua.
Mình muốn cái Bust-A-Move Universe ghê mà giá cao quá, thấy không đáng tiền

Hồi chiều Mimi mới gọi điện báo có DOA, thế là ham hố chạy ra mua mặc dù gần cả tháng nay bận bịu ko rờ tới cái 3DS nữa T.T, cứ nghĩ là N-Shop chắc phải qua 24 mới có ai ngờ có chỉ sau MiMi có vài tiếng, đã vậy giá còn rẻ hơn Mimi nữa chứ. Thôi bắt đầu từ game sau sẽ mua của N-Shop vậy :D

Đã quyết định làm con Legend of Zelda (hy sinh Resident Evil :( ). Nhưng chắc cũng phải đợi khi nào nó giảm giá xuống còn tầm 600k thì mới mua ^^ Giờ chỗ mình game 3DS còn rẻ hơn game DS :-s
Mà sắp tới về VN ko biết kiếm đâu ra game hệ UK để chơi đây :-<

enfalala

Nấm nhỏ
Nintendogs and Cats

Game hay như thế sao ko ai nhắc tới nhỉ. Nếu có 3DS thì đây là game đầu tiên mình mua.

Nintendogs and Cats

Game hay như thế sao ko ai nhắc tới nhỉ. Nếu có 3DS thì đây là game đầu tiên mình mua.
Có tớ mua game này này :x, nhưng bản của tớ là Golden Retriever cơ. Tớ vốn rình bản Golden Retriever từ mấy cái Nintendogs đầu tiên cho Nintendo DS ý. Thực ra thì bản nào rồi cũng sẽ unlock được các breed khác nhau thôi, nhưng vẫn thích bản có em Golden ở bìa hơn :x

Thực ra về cách chơi thì vẫn không khác gì những bản Nintendogs cũ, có thêm một chút cải tiến không đáng kể. Khác biệt lớn nhất vẫn là hiển thị 3D trên màn hình 3DS. Ngoài ra đồ họa cũng được cải thiện đáng kể, khiến các em cún cực kỳ đáng yêu và giống thật.

Đây là em Golden của mình

Đã quyết định làm con Legend of Zelda (hy sinh Resident Evil :( ). Nhưng chắc cũng phải đợi khi nào nó giảm giá xuống còn tầm 600k thì mới mua ^^ Giờ chỗ mình game 3DS còn rẻ hơn game DS :-s
Mà sắp tới về VN ko biết kiếm đâu ra game hệ UK để chơi đây :-<
cùng tình cảnh với bạn nè, đang thèm cái zelda mà chưa biết làm sao cuối tháng 6 kiếm ra bản AU mà chơi nữa, hic hic

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN