[3DS] Những game 3D xứng đáng mua băng gốc cho 3DS

Cửa hàng game Nintendo nShop

nên mua game nào?

• Mario Kart 3d

Bình chọn: 48 68.6%
  • Tomb Rider

Bình chọn: 4 5.7%
  • Street Fighter 3d edtion

Bình chọn: 14 20.0%
  • Nintendog 3d

Bình chọn: 4 5.7%

• Số thành viên bình chọn
    70

Doon

nWriter
Ủa, tomb raider có bản nào trên 3DS vậy?
Theo ý kiến chủ quan của mình thì bạn nên mua Mario Kart 7, ko thì Resident Evil Revelations.
Chơi xong bạn có thể trao đổi với mem khác trong diễn đàn lấy Super Mario 3D Land và Zelda.
Đừng mua Street Fighter 4 vì rất nhiều người đã có rồi, rất khó trao đổi.

chaienNDS

Phóng viên chiến trường
dòng mario và zelda thì mua hết không chừa phần nào 2 thương hiêu đã tạo nên lịch sử, còn mấy game còn lại thì tùy sở thích thôi

bxnamngoc

Banned
Cho mình hỏi game Zelda nó giống như Pokemon phải không? Thấy ai cũng nói là quá hay, quá đỉng nhưng them ý kiến em nó mà giống như Pokemon thì cũng không đến nỗi đó :D.

chaienNDS

Phóng viên chiến trường
trời bạn không biết game zelda ah, nó là game chặt chém pha nhập vai thêm giải đó mà đa phần giải đó nhiều hơn nhưng chơi rất hay dòng game này lúc nào cũng có số điểm cao hết nếu bạn là fan của nintendo thì dừng bỏ qua game này mua game này sẽ không uổng tiền đâu

mình ms nghe wa thôi chứ chưa phải fan :bleh[1]: xem trên youtube thấy hay vs lại mình cũng thích mấy dòng game của Square Enix, đặc biết thấy xuất hiện mấy nhân vật từ The World Ends With You nên mình định quyết định mua băng này.

bác nào biết trang web nào rate các game 3DS ko? nhân tiện hỏi luôn game 3DS hiện h có băng nào chơi đc lâu dài ko :) ngân sách ít nên chỉ dám đầu tư 1 băng ;(

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN