5 games gây thất vọng với bạn nhất

Cửa hàng game Nintendo nShop

Ấy ấy, ý của em bắn hoài ko trúng có nghĩa là em ko thix cách bắn này, nó cứ.....thế nào ấy:|
Còn về boss em thấy dễ mà, cứ biến hình xong nhào vào đánh đánh đập đập, thế là thắng:)), với lại em thấy chơi game này ko lôi cuốn dc mình(hoặc chỉ có mình em:(()
Với lại trò này nặng quá, down về xong bị mẹ chửi:((. Nói chung là tùy ý kiến của mỗi người thôi, có gì ai là fan của Lunar bỏ qua cho nhé:D

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
thì vậy tớ mới bảo cứ lên phần nightmare và đánh trùm, mới óanh thằng bác học điên trên tàu hỏa mà đã lv 99, còn bọn lâu la thì lv 99 từ đời tám hoánh, ăn một phát đủ liểng xiểng gòi, biến hình còn không ăn thua cơ mà, biến thoải mái đi. Sau này chơi nó còn mở ra chế độ "leo tháp" cứ mỗi một tầng quái vật lên một level, mỗi mưởi tâng lại đánh lại một thằng boss, đánh không phê hơi phí.
Ý kiến của riêng tớ thôi (dĩ nhiên), còn có người thích thể loại này nọ làm sao bắt họ thích game này được, nhỉ?

Thui thui, ko bàn về vấn đề này nữa, đằng nào thì cũng là ý kiến của mỗi người, mọi người trở lại chủ để, ai còn game gì dở nêu lên để sau này em để phòng ko down về(mất công như cái Dynasty Warrior ấy). Nhé????:D (thế nào cũng bị mod xóa bài này cho coi*__*

5 game thất vọng nhất điii

em thất vọng 5 cái game này nhất nè, ko biết anh chị thì sao

1. pokemon dash
2. hanah monata (phim hay mà game tệ)
3. pokemon puzzle
4. pokemon ranger
5. bike mar (đua xe ngày xưa đó)

ủng hộ em với^^ hí hí

em thất vọng 5 cái game này nhất nè, ko biết anh chị thì sao

1. pokemon dash
2. hanah monata (phim hay mà game tệ)
3. pokemon puzzle
4. pokemon ranger
5. bike mar (đua xe ngày xưa đó)

ủng hộ em với^^ hí hí
pokemon ranger không dở tý nào,có em không biết cái hay của nó thì có,đồng ý với 4 game kia

pokemon gà

Nấm nhỏ
dù ko muốn nhưng cũng phải nói: luminous arc 2 mặc dù rất hay nhưng bỏ hết sự đa dạng chiêu rồi (còn 1 loại flash drive duy nhất đã vậy bỏ luôn mấy chiêu kết hợp) xét cho kĩ thì mình mong chờ quá mất thành ra thất vọng.
kế tiếp pokemon puzzle, zoo tycon,dòng the sims trên DS

buta_buta

Nấm bình thường
1. Các dòng game NFS gây thất vọng dã man kinh khủng :((. Ghiền từ trên PC, sau lên NDS chơi không muốn nổi tại đồ họa làm mình bị lẫn các phần background, chạy đâm tường vì cứ tưởng chỗ quẹo cua, chơi 1 hồi chóg mặt muốn bệnh T____T.

2. Lol :)). Down về vì thấy tên game vui, ngồi chơi với mấy đứa bạn, chừng vài ván là chán :">

3. Inazuma Eleven =)). Thấtvọng não nề chưa từng thấy =)). Vì thấy review và FAQ quá hay, down về phát hiện ra game Jap =)). Ngồi đợi patch Eng full vậy :(, muốn chơi patch full để hiểu đc story :x

4. Summon nights :-?. Cái này thì đặc biệt chỉ gây thất vọng cho fan dòng Summon Night trên GBA, do dòng game RPG, battle screen 2D, chế tạo vũ khí, cày nhân vật và summon creature trên GBA tạo gameplay rất hay. Summon Night DS là một game khá hay cho dòng RPG, nhưng nó bỏ đi nhiều điểm hay ở phần GBA, chuyển luôn thành dạng game 2.5D. Khiến cho nhiều fan của Summon Night hụt hẫng. Dù gì đây cũng là một trong những game mình gắn bó nhiều nhất trên GBA (Golden sun, PKM, FFTA, Riviera, Yygrad) Thà là nó đừng để tựa Summon Night thì hơn =((

5. Elebits. Cái này phải nói là tớ bị hố hàng :)). Cứ tưởng dạng game bắt quái vật train lv như pokemon hay digimon :)). Nghe cách chơi, xem đồ họa thì cứ tưởng nó sẽ thành hit như pokemon, zelda chứ :)). Chán nhất là elebits ivolve lên ko có gì thay đổi :( (đc cái đẹp hơn :'>). Character Design phải nói là siêu đẹp :x, từ nhân vật đến elebit đều cực cool :x. Nói chung chơi cũng khá :D. Có điều ko so sánh được với các game cùng gameplay khác :D.

huan306

Nấm nhỏ
game thất vọng thì nhiều lắm
nitengirl:trò này ko bik có thật hay ko mà như nuôi đĩ ấy
các trò chiến thuật như fire emper ,FNFTX
ninja rùa :bay nhẩy lung tung như mấy thằng cướp ấy mà ko được đánh lộn
pokemon ranger :chán thấy mẹ lun
và cuối cùng là người chiến thắng giải game chán nhất laaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaà :tentris

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
và cuối cùng là người chiến thắng giải game chán nhất laaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaà :tentris
Ủa có game tên tentris à :-/? Hi vọng cậu không nói tới game Tennis có Sonic trong đấy, vì đó là một game hay với khá nhiều người, và càng hi vọng cậu không nói tới game Tetris của Nintendo, vì nếu phải thì có lẽ cả forum này sẽ tìm cậu để tính sổ đấy :))

87519533

nWriter
game thất vọng thì nhiều lắm
nitengirl:trò này ko bik có thật hay ko mà như nuôi đĩ ấy
các trò chiến thuật như fire emper ,FNFTX
ninja rùa :bay nhẩy lung tung như mấy thằng cướp ấy mà ko được đánh lộn
pokemon ranger :chán thấy mẹ lun
...Và đừng nói những từ mất dạy như thế nữa. Nếu không biết nói = từ gì thì câm họng lại, đừng nói cái kiểu ngu ngốc ấy nữa !

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN