Acekard 2i

Cửa hàng game Nintendo nShop

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
Cái file hack Acekard2i này đúng là chạy tốt nhưng chỉ trong trường hợp máy DSi bạn phải cài cái hack này trước sau đó mới update firmwave 1.4 cho máy DSi.
Nếu ai mà lúc trước lỡ tay update máy dsi lên 1.4 rùi giờ update cái này là ko dc.

Nói chung máy DSi phải xài firmwave <=1.3, update cái hack này trước, rùi sau đó mới update firmwave máy lên 1.4 thì mới ok, làm ngược lại là ko dc.

thientai99x

Nấm nhỏ
Cái file hack Acekard2i này đúng là chạy tốt nhưng chỉ trong trường hợp máy DSi bạn phải cài cái hack này trước sau đó mới update firmwave 1.4 cho máy DSi.
Nếu ai mà lúc trước lỡ tay update máy dsi lên 1.4 rùi giờ update cái này là ko dc.

Nói chung máy DSi phải xài firmwave <=1.3, update cái hack này trước, rùi sau đó mới update firmwave máy lên 1.4 thì mới ok, làm ngược lại là ko dc.
Ai thử trước đi. Sợ hỏng máy là toi:em16:

thế mình lỡ update firmware trước thì sao a,,em lỡ up trước h` sửa sao a,mà em dùng DSTT ko bít bao h mới có firmware hack 1.4 nả,chắc phải mua acekard 2i,super card one hoặc R4i òy,,mình up trước ko thì sao dey anh

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
@dream_love: bạn up firmwave máy trước là ko xài cái hack acekard này dc, rất tiếc

Hiện giờ chỉ có R4i và Ez5i là đã hack dc firmwave 1.4 của máy DSi. Con mấy flashcard khác thì bạn cứ kiên nhẫn chờ, sẽ có hack cả thui.

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
@thientai99x: DSTT thì mình ko nghe nói, chắc chờ lâu ah.

Mình cũng đang chờ bản fix chính thức của FlashCard acekard2i nè, xài cái hack trên đây cũng dc nhưng rủi ro nhiều lắm. ^^

vậy là R4i là update trước dùng dc hả bác dark_pearl.

em vừa mua con DSi black mới mấy tuần chưa có kinh nghiệm, dek bít gì nên up bậy h thế này dey.chán đời.

đã update firmware1.4 U thành công test game chạy rất êm upload hình lên facebook thật tiện lợi chụp là up chụp là up

luonggiavu

Nấm nhỏ
Cho mình hỏi cách reset lại menu game để chọn chơi game khác là gì vậy.Lúc trước mình nhấn L+R+A+B+down là được sao giờ update acekard lên bản mới nhất thì không được vậy.Mà muốn tham khảo mấy cái đó thì coi ở đâu vậy,mình lên trang chủ cũng không thấy luôn.Help me...help me

aliviss

V.I.P Member
Cho mình hỏi cách reset lại menu game để chọn chơi game khác là gì vậy.Lúc trước mình nhấn L+R+A+B+down là được sao giờ update acekard lên bản mới nhất thì không được vậy.Mà muốn tham khảo mấy cái đó thì coi ở đâu vậy,mình lên trang chủ cũng không thấy luôn.Help me...help me
gbatemp.net có hết đấy bạn ạ mình tưởng chỉ có L+R+A+B+X+Y là được chứ nhỉ

báo động anh em biết ai sài acekard 2i mà up lên bản mới dùng để fix firmware 1.4 của nintendo thì hãy cài moonshell rồi hãy up nếu up xong mà cài moonshell thì sẽ load không được ( mình bị trường hợp như vậy )=((

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN