Bạn mong chờ gì ở 3DS?

Cửa hàng game Nintendo nShop

rock

Nấm bình thường
hơ hơ, băng GBA có chứa mấy mb mà lúc thịnh hành đã 150 đến 250 rồi, còn 3DS chứa khoảng 2gb :))
làm gì có chuyện đó

honquoc

Thành viên lâu năm
băng gba nhớ hòi đó mua trò KDH là 320 k rồi game 3ds mà rẽ vậy tui cũng mua game gốc cho sướng chơi hack mất giá trị của game .....

buta_buta

Nấm bình thường
Thà mắc nhưng chất lượng tốt. 3D thì cho ra trò, sợ lại chỉ bằng mấy cái rạp 3D Việt Nam, "đôi khi thỉnh thoảng" thấy mông nhân vật hơi lòi ra một tẹo, còn lại 3D chả đc là bao.

Đồ họa đẹp hơn thì tốt, xem Kid Ikarus trailer thì tiến bộ hơn DS nhiều. Có điều vẫn không bằng được PSP. Các bạn nghiện Sony vẫn cứ so sánh DS và PSP làm mình buồn ;___;. Mấy thằng bạn bao giờ cũng dễ mủi lòng PSP vì đẹp, lại bảo đồ họa DS xấu T___T. Thật lòng thì mong nhất là đồ họa hoành tráng bằng PSP, hỗ trợ mạng tốt nữa thì không còn gì bằng.

DragonFly

Coi như là Rồng đi
ô vậy xem xong rồi xem trận brazin lua la 2ngon cơm quá đã .........tới bây giờ tôi có niềm tin là đồ họa đẹp gấp đôi psp vậy mới sướng
Câu với chả cú................ Học lớp mấy rồi nhóc???? Lại còn vụ "15 triệu" nữa. Chả ra gì cả. :em08:

honquoc

Thành viên lâu năm
cần 3g làm gì nhỉ .........3g cũng do nhưng nhà dịch dụ di động họ làm thôi tới tháng cũng phãi đóng tiền nữa mà phải ko xài wifi cũng tốt vậy .
3g có gì hay mà sao nhiều người thích xài vậy ?

enfalala

Nấm nhỏ
Thà mắc nhưng chất lượng tốt. 3D thì cho ra trò, sợ lại chỉ bằng mấy cái rạp 3D Việt Nam, "đôi khi thỉnh thoảng" thấy mông nhân vật hơi lòi ra một tẹo, còn lại 3D chả đc là bao.

Đồ họa đẹp hơn thì tốt, xem Kid Ikarus trailer thì tiến bộ hơn DS nhiều. Có điều vẫn không bằng được PSP. Các bạn nghiện Sony vẫn cứ so sánh DS và PSP làm mình buồn ;___;. Mấy thằng bạn bao giờ cũng dễ mủi lòng PSP vì đẹp, lại bảo đồ họa DS xấu T___T. Thật lòng thì mong nhất là đồ họa hoành tráng bằng PSP, hỗ trợ mạng tốt nữa thì không còn gì bằng.
3D mà được bằng mấy rạp của Megastar thì quá đủ rồi đó bạn (Ko biết có bằng ko)
Hỗ trợ mạng thì từ đời DSi đã có rồi, khỏi lo.

Mình thì muốn máy rẻ, nhiều games, có 3G (cái bày hơi tham) vì có 3D phải có 3G
3D thì liên quan gì đến 3G ? Với lại 3DS có phải điện thoại đâu.

3DS mà như ở rạp thì thứ nổi lên nhiều nhất sẽ là phần sub phía dưới :))
nói vậy nhưng ai cũng thấy qua đoạn chơi MGS thì 3D ở đây khá rõ, nhưng nghe đâu là cấm trẻ em dưới 7 tuổi :em19:

AbraShiva

Bwahahaha
Thành viên BQT
Trẻ em dưới 7 tuổi thì xem tivi còn hại nữa là. :D Khuyên không nên chơi là đúng rùi, còn không thì tắt hiệu ứng 3D đi. ^^

các chuyên gia phân tích cho rằng Nintendo sẽ cho ra mắt sản phẩm này tại Nhật Bản vào cuối năm nay và tiếp đó là Bắc Mỹ vào quý 1 năm sau. Với mức giá được dự kiến của 3DS sẽ là từ 250 đến 300 USD (khoảng trên dưới 5 triệu VNĐ).
sắp rùi sắp rùi :em41::em41:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN