Bộ sưu tập băng gốc Pokémon và một chút cảm xúc từ thời ấu thơ

Cửa hàng game Nintendo nShop

mariobeo

Thành viên lâu năm
Mấy cuốn Pokemon này là của NXB Trẻ phóng tác từ phim hoạt hình ra, ảnh minh họa cũng toàn lấy trong phim luôn, và tập nào phát hành cũng có quà tặng đi kèm :))

tintin2397

Nấm nhỏ
Pokemon platinum hôm bữa có chơi trên R4 ,nhưng chơi mới dc cỡ 1/2 game thì trong lúc mình đi học thằng em chơi cắm cái thẻ nhớ vô trong máy tính rồi format hết :bye2[1]:

thực sự mún hỏi chủ topic là == bít chỗ nào sell GH hoặc SS ko mình mún mua
các phiên bản khác mình ko hảo lắm vì mình chỉ thích Pokemon tứ số thứ 1 đến 251 ~~
còn từ khi PKM phát triển lên ruby sap thì ko thích lắm nữa và nhạt dần từ đó vì mình cảm thấy art PKM thay đổi nhìu wa so vs các PKM 2 bản đầu hi vọng đc rep

tintin2397

Nấm nhỏ
thực sự mún hỏi chủ topic là == bít chỗ nào sell GH hoặc SS ko mình mún mua
các phiên bản khác mình ko hảo lắm vì mình chỉ thích Pokemon tứ số thứ 1 đến 251 ~~
còn từ khi PKM phát triển lên ruby sap thì ko thích lắm nữa và nhạt dần từ đó vì mình cảm thấy art PKM thay đổi nhìu wa so vs các PKM 2 bản đầu hi vọng đc rep
Mình cũng giống bạn :D chỉ thích pokemon ở mấy bộ đầu ,mà HG với SS dc cái hay là có pokemon đi theo sau nhìn zui zui :rolleyes[1]:

Mario

Thành viên lâu năm
Thật sự là năm ngoái là ở VN 1 vài tiệm game vẫn còn bán hàng mới của Kim Tâm và Ngân Hồn. Nhưng năm nay đã bán sạch rồi, vì nhu cầu sưu tập ngày càng cao của các trainer. Để tìm dc mua có ngay, chắc có lẽ chỉ là Ebay hoặc Play-Asia và Amazon mà thôi.

afdf

Nấm nhỏ
hàng gốc giờ khó kiếm shop lắm , order nước ngoài về thôi chứ chả ai bán ra đâu :) CHơi R4 cho lành chứ lấy đâu ra

well các bác ah em tìm đc 1 nơi bán Soul Silver rồi nhưng ko phải 1 tiệm to + có tên tuổi
giá là 500k chỉ có băng ko
well em phân vân ko bít giá 500k là có phải bị chém ko + sợ hàng china ....
bác chủ topic hay ai có KN thì giúp giùm em cách phân biệt hàng ....

tintin2397

Nấm nhỏ
well các bác ah em tìm đc 1 nơi bán Soul Silver rồi nhưng ko phải 1 tiệm to + có tên tuổi
Theo mình thấy thì 500k mà băng không thì mắc đó bạn :)

500k là quá đắt bạn ạ. Ngay cả khi fullbox
Lâu rồi có anh chơi với mình, gọi qua nhà cho 1 đống băng Pokemon NDS + UMD + băng gốc gameboy. Mình lại đem cho sạch, giữ lại mỗi UMD Monster Hunter , và mấy cái băng gốc Castlevania, Final Fantasy, Mario trên NDS + Gameboy.

Mario

Thành viên lâu năm
ko đáng mua, nếu ko có box thì ko giá trị, cũng như ko đến giá đó đâu

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN