Bước...bước...

Cửa hàng game Nintendo nShop

Cứ ở nhà ko cần ra đường, gập máy lại rồi dùng tay mình cầm máy quơ qua quơ lại vừa tập thể dục vừa được coin, muốn 100.000 bước/ ngày cũng được. Vì ở VN ít người dùng 3DS nên có mang nó ra đường cũng như ko? Làm cách của mình kiếm coin dễ như tập thể dục. :bleh[1]::no::bleh[1]:

hjx...cái trò puzzle swap fải gặp Mii mới trong street pás mới mở đc new panel :(( làm sao mà kiếm ra đây :((....chắc đi mòn đôi chân cũng ko kiếm ra

PerfectSun

Nấm nhỏ
Tính tới hôm nay, 4/5 tớ đi được 53225 bước nhưng mà chẳng gặp được một con Mii nào cả :-s. Ở Hà Nội hay TPHCM còn có thể kiếm đươc Mii, chứ ở Biên Hòa như tớ thì... -o< . Có mấy bữa làm biếng đi lại, nằm một chỗ lúc lắc cái máy, một hồi cũng kiếm được 10 coin :spiteful[1]::biggrin[1]:
Thứ 7 và CN bác bước lên hướng ngã tư Tân Phong rồi call tui ra, là có 1 con MII liền :D. MrMinh tui là người BH mà :bleh[1]:

Bữa nay gặp Admin trao đổi Mii lần 2 - Mii của admin up lên lv2 :bleh[1]:

Mai CN trời nắng đep ai muốn gặp trao đổi mii ko!? :rolleyes[1]:

Thứ 7 và CN bác bước lên hướng ngã tư Tân Phong rồi call tui ra, là có 1 con MII liền :D. MrMinh tui là người BH mà :bleh[1]:
Vậy CN này chờ bác tại ngã tư Tân Phong nhá, nhưng chắc phải buổi chiều mới được, sáng tớ phải trực bệnh viện rồi, đến 12h mới xong.

PerfectSun

Nấm nhỏ
Vậy CN này chờ bác tại ngã tư Tân Phong nhá, nhưng chắc phải buổi chiều mới được, sáng tớ phải trực bệnh viện rồi, đến 12h mới xong.
OK, add nick yahoo tui đi. co j cứ PM hay gọi điện, Mèng ơi kiếm được người ở BH có 3DS mừng mún chết :D

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
trò find mii ai biết làm sao quánh chỗ phòng tối ko. dẫn cả bầy chó lên tụi nó chạy hết chẳng còn con nào, phí cả tiền :sorry[1]:

npduy8888

Nấm bình thường
Hình như trong bầy chó có con xài magic thì nó làm sáng cái phòng lên đấy anh Bảo không biết con màu nào, thử xem sao.

tính tới 06.06.2011 thì đk 92.520 Steps.
records cao nhất là 9130 Steops (chả là hôm đấy đi đú để cái 3DS trong balo @@)
streetpass hits được 6 lần
Puzzle Swap mở đk 4 photos nhưng có mỗi cái metroid là full, 3 tấm còn lại đều thiếu 1-2 mảnh(uất không tả :sorry[1]:)
Streetpass Quest thì cleared đk 12 rooms, met 107 heroes

-----

vừa thấy có cái thông báo mai update.
chờ tới 00.00 up luôn cho nó lóng ;)) :myemo0111::myemo0111:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN