Các homebrew của Moonlight [Moonshell 2.10]

Cửa hàng game Nintendo nShop

r4,đã thử cài lại vài lần nhưng ko có kết wả,mà cái thằng DPG tool đấy hum wa còn convert đc mà hum nay đã bị dở hơi rùi,không (fixed) convert đc nữa,cho dù đã xóa đi cài lại(hay nó bít mình lên đây khiếu nại nó nên nó đình công nhỉ ) .thử down 1 vài movie trên 4rum xem ngon nghẻ!!!bó chân!!

đang chuẩn bị đi thắp hương xem có tác dụng ko!!!

Bạn ko nên dùng những từ thô tục trong bài viết của mình nha.Thank bạn nhiều. *Superpan3000*

Em tự dưng bị mất cái dpgenc nên ko convert đc phim chẳng lẽ lại đi down lại cả cái moonshell về mạng nhà em down lâu lắm có ai up hộ em lên dpgenc nhé
- Muốn tự tạo skill cho moonshell dễ thôi có cái mục để chép skill vô ý
+ Lấy ảnh mình thích chép đè lên là đc ( em làm nhiều roài )
+ Trước khi chép đè nhớ dùng photoshop chỉnh lại kích thước ảnh cho chuẩn với cái ảnh gốc trong mục đó ko thì nó bị mất hình :D

Vậy 2 cái thì dùng cái nào ta?????1 hay cả 2??????
Hình như cái này giúp để tìm mấy cái codec hỗ trợ cho file video thì phải,Nôb ghia :D

fly_us

Nấm bình thường
avisynth hỗ trợ cho việc encode video tốt hơn, tránh bớt vụ hình chạy đằng hình tiếng chạy đằng tiếng.

k-lite codec là một mớ codec dùng để xem đủ thứ file mà không cần phải cài tùm lum chương trình như divx, xvid player, real, quicktime... lung tung. Cài tốt nhất là bản Mega, hỗ trợ gần như tất cả các codec, ngoài trừ mấy cái codec tự viết :D

Muốn coi thì k-lite codec là không thể thiếu, còn để convert thì tốt nhất cài cả 2 :D

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN