Các homebrew của Moonlight [Moonshell 2.10]

Cửa hàng game Nintendo nShop

mình vừa down xong tức thì, cám ơn bạn đẹp lắm,có tông màu chủ là màu xanh nước biển, chắc bạn thích màu này và yêu biển lắm phải ko

Folder của Micro SD

Các bạn cho hòi : mình đang xài R4+ Moonshell ,mình tạo folder tên music trong windows sau đó vô moonshell thì nó lại 0 còn là folder nữa mà biến thành music.exe?

Cám ơn các bạn nhiều!

AsheyTisade

Thành viên lâu năm
Các bạn cho hòi : mình đang xài R4+ Moonshell ,mình tạo folder tên music trong windows sau đó vô moonshell thì nó lại 0 còn là folder nữa mà biến thành music.exe?

Cám ơn các bạn nhiều!
Bỏ vô moonshell là bỏ vô cái gì vậy ? nếu bạn tạo 1 thư mục tên muisc xong cho thẳng vào thẻ nhớ thì ko sao đâu :em35:

Bạn gì đó ơi, có vẻ bạn 0 hiểu ý mình

Ý mình là, trong windows, mình tạo 1 folder tên music trong cái thẻ nhớ, sau đó mình bỏ thẻ nhớ vô R4, mình vô moonshell, thì cái folder music bây giờ 0 còn là thư mục nữa mà biến thành music.exe ?? sao kì vậy nhỉ?

AsheyTisade

Thành viên lâu năm
Bạn gì đó ơi, có vẻ bạn 0 hiểu ý mình

Ý mình là, trong windows, mình tạo 1 folder tên music trong cái thẻ nhớ, sau đó mình bỏ thẻ nhớ vô R4, mình vô moonshell, thì cái folder music bây giờ 0 còn là thư mục nữa mà biến thành music.exe ?? sao kì vậy nhỉ?
Trong moonsell mà cũng nhìn thấy file .exe sao mà nó có ảnh hưởng gì ko nếu ko thì thôi , bạn xóa đi tạo cái thư mục rỗng trên như vậy xem còn bị ko ?
- TH này chưa gặp bao h @-)

AsheyTisade

Thành viên lâu năm
Phiên bản 0.7 :

Download : Bản 0.7

It tried to indicate more accurate frame rate.
It corresponded to DSM2 which utilizes finite difference compression and intermediate frame insertion.
The compressed skin file was supported. It can handle also the not yet compressed bmp file of time before Ver0.61.
You stopped the attachment of ffmpeg. If it copies from Ver0.61, you can use.

Đổi Skin :

Download : Skin Sample

Die rồi mod ơi , mà cái này là nghe nhạc hay xem film .. sở dĩ hỏi thế vì xem film mà ko thấy nói định dạng gì cả :b-d[1]:

fly_us

Nấm bình thường
tùy convert, muốn đẹp thì dung lượng cao, muốn nhẹ thì chất lượng thấp :D

Nói tổng thể thì coi được hơn Moonshell...

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN