Các homebrew của Moonlight [Moonshell 2.10]

Cửa hàng game Nintendo nShop

Bạn ơi thế patch DLDI làm sao? Chỉnh mình patch với nha. Mình đang xài R4, thẻ nhớ micro SD 4gb thì format theo FAT hay FAT32. Thử hết mọi cách mà không vào Moonshell được. Vào google tìm hết tất cả các diễn đàn nước ngoài mà không ai gặp lỗi đó huhu =(( =(( =(( =((.
Dù sao cũng cám ơn bạn @lightning nha.

Sao nghe nhạc mp3 rè quá vậy trong khi tiếng nhạc trong phim lại bình thường và nghe bằng DSOrganize cũng bình thường tuốt?

Chỉ giúp DPG converter

Có ai biết cái DPG converter ở đâu không chỉ em voi + crack ? Đang muốn xem phim trên ds mà không có converter . Thanks nhìu :Please:

Mình thử cài moonshell mọi cách mà boot vào vẫn không được hix.
Bạn nào hảo tâm up lên cho mình 1 cái moonshell đang chạy ngon nha (của flash card R4 nha). Cám ơn rất nhiều nhiều. :rolleyes[1]::rolleyes[1]::rolleyes[1]::rolleyes[1]:

Sao moonsell lâu lâu lại đòi format thẻ thế nhỉ?Ở màn hình trên thì màu đen hiện lên dòng chữ gì mà liên quan đến logbuf.text trong thư mục moonsell màn hình dưới thì kêu backup và format,tui thử xoá moonsell yk cài lại nhưng vẫn vậy à?Lúc trước tui để vậy vài ngày thì dzô bình thường nhưng lâu lâu nó lại thế

xin hỏi tôi cài moonshell 2.10 như hướng dẫn nhưng khi vào acekard chạy file moonshl2_AltLoader_DKPr27 thì nó báo lỗi như sau:
was Rom file of a correct DLDI patch started?
please re-format the media and try again.......
Tôi không hiểu tại sao mặc dù những file media đó tôi đã chuyển sang định dạng acc và play được trên dsi qua thẻ nhớ SD card.Tôi cũng đã patch DLDI cho file rồi.Xin các pro chỉ cho mình với

mình cũng đã thử với file mp3 nhưng không được nên mới chyển qua acc.Có điều format lại thẻ thì chưa nghĩ tới.mình không nghĩ format ại thẻ sẽ giải quyết vấn đề .thanks

---------- Post added at 02:23 AM ---------- Previous post was at 01:55 AM ----------

đã format thẻ nhưng tình hình vẫn vậy.không biết tại sao?FC của mình là acekard2i cho DSI.chẳng biết tại sao cài moonshell 2.10 mãi không được dù đã làm như hướng dẫn và đã patch dldi

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN