Các thắc mắc chung về Flashcard

Cửa hàng game Nintendo nShop

Nên mua cái nào thì hợp lý nhỉ ?

• Acekard2i

Bình chọn: 4 57.1%
  • Cyclo DS

Bình chọn: 3 42.9%

• Số thành viên bình chọn
    7
  • Poll closed .

8163264128

Thành viên lâu năm
Điều bạn lẽ ra nên làm là dùng chương trình phục hồi dữ liệu thẻ. Toàn bộ save, game, kernel, ... sẽ về với bạn.

mình có 1 cái r4 white nhưng trưa nay nó bị lỗi white sceen . Lúc đầu tửơng thẻ nhớ mát rồi nên format , ai dè lên google 1 hồi phát hiện ra lỗi white sceen . Ai chỉ mình sửa với

trứơc lúc cái fc trước của minh bị hư , mình đã copy hết hết tất cà file sav nhưng khi qua r4i silver thì file sav nó sài là VC++6 Project . Vậy là tất cả thành quả mình cày lúc trứơc tiêu tùng . ai giúp mình với

Có bạn nào có máy ds gần khu vực quận 2 cho mình mượn máy để up firmware với, mình vừa up máy lên 1.4.5u.
Mình xài máy r4i 3ds .
TKs nhiều nhiều ^^

saxnuoc92

Nấm nhỏ
e chơi thử trò nào cũng bị, tales of tempest, rồi final rồi zelda ,blue dragon đang chạy bình thờng cái đứng máy lun, e tải fw mới nhất về để chơi rồi, thẻ e 8gb mà lúc load mấy đoạn movie nó cũng bị giật, ...., e xài ndsi, ai giúp e vs ạ

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Kiếm chương trình panasonic SD formater về format lại cái thẻ nhớ đó rồi chép lại các thứ, hoặc là đổi thẻ khác thử

Mấy bác giúp em với, chị em đưa cái TTDS có cái thẻ nhớ 4GB gắn kèm mà em mở vào đó toàn game tiếng Hàn hay tiếng Nhật gì đó tại vì máy game với băng game này của chị em là do một ông sếp Hàn tặng cho. Bây giờ làm sao để chuyển tiếng Nhật sang tiếng Anh vậy các bác
http://www.ndstt.net/

trungkkk

Nấm nhỏ
Mấy bác giúp em với, chị em đưa cái TTDS có cái thẻ nhớ 4GB gắn kèm mà em mở vào đó toàn game tiếng Hàn hay tiếng Nhật gì đó tại vì máy game với băng game này của chị em là do một ông sếp Hàn tặng cho. Bây giờ làm sao để chuyển tiếng Nhật sang tiếng Anh vậy các bác
http://www.ndstt.net/
bạn down lại bản Kernel (english) ở trong phần Download rồi copy vô thể nhớ là oki bạn. Có hướng dẫn trên trang web đó bạn

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN